• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

( ARPG việt hóa ) Dragon - Ethereal Voyage - Game khủng của Joy U

Lori_hd

Đây là 1 trong những siêu phẩm của Joy U mobile, đc Gamespot đánh giá 9/10 điểm với 80000 lượt tải trong tuần đầu tiên. Game có đồ họa không thể chê vào đâu được với các cử động chi tiết , map cực rộng, hệ thống skill đẹp mắt với 30 loại kỹ năng ,chuyển giao nghề nghiệp...Mặc dù không được đánh giá cao về mặt cốt truyện nhưng điều làm lên tên tuổi của game chính là hệ thống nhân vật, BOSS ,item...skill chọt cảm ứng
Thể loại : hành động, ARPG, nhập vai
Nền : Java J2ME
màn mình : multi
mức độ : tiếng việt không dấu(99%)
tình trạng : đã cheat rms
nguồn:linkiloi3- openitvn
90f235e09daee64999ea22823d147d32_45744647.untitled.700x0.bmp

download

Chỉnh sửa cuối:

chitieu

Tks bác, game chơi ngon lành, skill đẹp. Vừa vào đc chọn 2 hệ phái. Testing.... ^^

gentleman1032

Game nỳ cứ như lừa tình ngta ak mua cái vũ khí gì gì lv 7 đầy đủ nguyên liệu tiền cũng có yêu cầu 2500 vàng mà có tới 5k zậy mà nó đòi phải có 10k vàng là sao?

Khoaaaa

Active Member
Có vẻ Cờ rá rồi,mình offline,gửi tin kích hoạt tùm lum,mua cái gì đấy ,lên tầng hai của thôn ,gặp bà nọ,ép đồ vàng đẹp thiệt

gentleman1032

Có vẻ Cờ rá rồi,mình offline,gửi tin kích hoạt tùm lum,mua cái gì đấy ,lên tầng hai của thôn ,gặp bà nọ,ép đồ vàng đẹp thiệt

có mua được cái j đâu nè toàn là tự lụm k ak mua cái j nó cũng nói là thiếu 10k vàng k hiều nổi

style144

game hay nhưng vh cực rối mắt, chủ thớt rảnh thỳ edit lại nhaz, tks

Khoaaaa

Active Member
Mình mần nv có thèm đọc đâu,toàn làm theo hd của map thôi,bạn mèo chơi đến lv nhiu rồi,đang nv gì đó,vì mình nhớ là có làm xong nv gì đó,về thành thì nó bắt gửi tn,xong xuôi hết thì mấy cái trong ''thuong thanh''đều kích hoạt dc,mua bảo thạch để ép đồ nửq mà

gentleman1032

Mình mần nv có thèm đọc đâu,toàn làm theo hd của map thôi,bạn mèo chơi đến lv nhiu rồi,đang nv gì đó,vì mình nhớ là có làm xong nv gì đó,về thành thì nó bắt gửi tn,xong xuôi hết thì mấy cái trong ''thuong thanh''đều kích hoạt dc,mua bảo thạch để ép đồ nửq mà

k bjt nữa mình đã cấp 32 rùi mà có thấy cái j đâu

style144

Chữ trong game ko có dấu, nhìm chan wá, vừa chơi vừa đọc mới nhập tâm được

gentleman1032

we ùi bjo dang VH 1 game khủng khác mà VH gần 3 tiếng dc sơ sơ mở lên nó k chạy pó tay X-( sao xui zậy chaj`

style144

ai rãnh thỳ edit lại yk, tui xin ckân thành cám ơn lun ó, mà sao cài đặt xong có 2 icon là sao vậy, caí kia để làm j vây ??

trungtrung57

Game này bị sao ý. tự dưng bh vào không chơi được tiếp, lại còn ghi lv -25 nữa =="