• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

( ARPG việt hóa ) Dragon - Ethereal Voyage - Game khủng của Joy U

thai1993hy

em dùng c5.03 đã hack. E tải về ân vào tệp .zip thì nó hiện toàn tệp tin lv.1,2... Trả thấy tệp .sis .sisx để mà cài đặt cả mấy a ak. Mấy a giúp em vs. Em bị mấy lần rôi a ạ.

Khoaaaa

Active Member
Bạn thử đổi đuôi thành jar rôi cài luôn xem,mình nhớ chủ pic ko ko nén mà

Vẫn còn đó bạn, mình lên lv 64 r mà chả mở map nào, đánh chán qá muốn xóa

vậy chắc mình hack lv bằng sor nên lỗi,mình củng còn 5 map,tối định đánh cho hết mà thấy chán wá

Last edited by a moderator:

trungtrung57

vậy chắc mình hack lv bằng sor nên lỗi,mình củng còn 5 map,tối định đánh cho hết mà thấy chán wá

Mình còn 4 map, cái map bạn chưa đánh là cái chỗ thằng hoàng thượng vớ vẩn nào ý, có tận 4-5 con boss

Khoaaaa

Active Member
Mình còn 4 map, cái map bạn chưa đánh là cái chỗ thằng hoàng thượng vớ vẩn nào ý, có tận 4-5 con boss

à,map đấy mình wa rồi,mình bị kẹt 1 ,đi thu thập vật phẩm mà tiếng việt ko dấu nên tịt,bạn fá đảo chưa

trungtrung57

à,map đấy mình wa rồi,mình bị kẹt 1 ,đi thu thập vật phẩm mà tiếng việt ko dấu nên tịt,bạn fá đảo chưa

Xóa rồi chứ phá gì nữa, thử bản FW mới có cái ram luôn luôn 55mb~ram nên del r

Khoaaaa

Active Member
Xóa rồi chứ phá gì nữa, thử bản FW mới có cái ram luôn luôn 55mb~ram nên del r

à ,mình thì đang cày cái côn lôn,củng hay,bạn sài bản nào ram tốt thế,có cho 5800 ko,mềnh củg dân nghiện flash đây

trungtrung57

Có thì phải, bản này của nc' ngoài có mỗi tiếng anh, không biết bạn dùng không :D, RM bao nhiêu hey

gentleman1032

cái naỳ đã có full màng hình s60v5 rùi sao không lấy ,mà chơi bàn phím ão cực vậy .

bạn nghĩ chơi cảm ứng màn hình đứng 360x640 dễ điều khiển hơn hay chơi bằng bàn phím ảo dễ hơn

Chỉnh sửa cuối:

gentleman1032

Tất nhiên là full dể chơi òy
.Full nè nhưng chưa rack chưa vh http://res.d.cn/g/gg/36/1736/PL-PMZLXCB_N97.jar

ái da tại hạ xin bái phục bái phục zậy theo bạn nếu chơi màn hình đứng thì bạn chọt vô 1 điểm nhân vật nó tự chạy tới chỗ đó hả, wánh wái thì chọt vô con wái nó tự wánh như vltk chắc hay là bạn phải điều khiển bằng ngón tay chưa hết nếu chơi màn hình đứng kiểu 360x640 thi skill chỉ có chút xíu ak ngón tay sẽ che hết 1 phần màn hình hok lẽ mỗi lần chơi bạn phải dùng bút stylus để chọt vô hả :-??

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Củng ko hẳn là tất cả như xaphu nói,mỗi người mỗi ý mà,đâu ai ép ai dc,chỉ là sở thích,thói wen,mình thích full thể loại đơn giản,nhưng rpg,thì mình kết bàn fím hơn