• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS & LOVE - PDAVIET ROM WM6.1 (Build 19400.1.0.0)

PhamQuang

Manager
ROM v3.13.61.22 WWE CHO HTC ARTE & LOVE

=== Build 19400.1.0.0 ===

Phiên bản mới, v22, với OS mới:

CE OS 5.2.19400 Build 19400.1.0.0

Dựa trên cơ sở:

- ROM WM6.1 Kaiser Build 19400 từ darkforcesteam.com. Thank DarkForcesTeam
- Sử dụng giao diện màu xanh của ITJE từ WiKi. Thank ITJE !!!
- Phát triển từ ROM 3.13 dành cho HTC Artemis và từ bản V21.

ROM với Build mới khá ổn và nhanh cùng giao diện WM7 khá thú vị.
Link tải sẽ đưa lên trong ngày mai.

PhamQuang

Manager
ROM v3.13.61.22B CHO HTC ARTE & LOVE

~~~ BLACK & HTC HOME ~~~

=== Build 19400.1.0.0 ===

Phiên bản V22B, cơ bản trên nền tảng V22, với đặc điểm:
- Lấy chuẩn là màu đen (BLACK)
- Tích hợp HTC Home (theo yêu cầu của 1 số thành viên)
Để PP default là 8Mb.

LINK TẢI ROM​

[HIDE="HDTT"]
TẢI V22B TẠI ĐÂY

Đăng nhập với User & Pass.: PDAVIET để tải ROM.
Sử dụng pass.: PhamQuang để giải nén.[/HIDE]

Good luck !!!

langtuvotinh151

Bác cho em hỏi bản này có nhanh hơn bản v21 của BÁC kô..em đang dùng bản đãy nhanh lắm.........em cần performance là chính....bác cho em lời khuyên nha

zakk_black

V22 lúc call status có giao diện Iphone giống V21 không các bác ơi? Em kết mỗi cái giao diện đó, vừa đẹp vừa tiện dụng, nhiều thông tin và nút tiện ích, bàn phím Phone cũng to đẹp dễ bấm nữa. Định up tiếp lên V22 nhưng cũng hơi ngại mấy vụ trên và vụ cài lại một số món cũng mất thời gian.
Bác nào up rồi trả lời giúp nhé.
Thanks!

dch

V22 lúc call status có giao diện Iphone giống V21 không các bác ơi? Em kết mỗi cái giao diện đó, vừa đẹp vừa tiện dụng, nhiều thông tin và nút tiện ích, bàn phím Phone cũng to đẹp dễ bấm nữa. Định up tiếp lên V22 nhưng cũng hơi ngại mấy vụ trên và vụ cài lại một số món cũng mất thời gian.
Bác nào up rồi trả lời giúp nhé.
Thanks!

Bản này không có giao diện Iphone :D

ngquangbien

Mình mới dùng được 2 ngày nhận thấy:bản này chạy rất nhanh,sóng khỏe,màn hình nhìn rất mịn và có tích hợp sẵn fon tiếng việt.

phuongxuanhieu

Minh đã dùng bản V22 chạy rất nhanh. Đang định thử bản V22B nhưng kô thể tìm thấy link để down. Bác Quang xem lại giúp

cuunon

Nhờ bácQuang xem lại V22 có vấn đề về wifi, vao đc nhưng tắc (=Comm) không đc , em phải rì tạc mới xong

PhamQuang

Manager
Nhờ bácQuang xem lại V22 có vấn đề về wifi, vao đc nhưng tắc (=Comm) không đc , em phải rì tạc mới xong

Dùng bản V22B đó, tốt mà.
Hiện giờ đang phát triển Build mới - Build 19701, thời gian đâu mà quay lại với bản đã làm cách đây 1 tuần hả bạn???

cuunon

Dùng bản V22B đó, tốt mà.
Hiện giờ đang phát triển Build mới - Build 19701, thời gian đâu mà quay lại với bản đã làm cách đây 1 tuần hả bạn???

Vâng í em là em dang v22 chứ k dung v22b , có bản mới thì tốt quá rùi . Tks bác

kunpotae

bro,tell me please how to download. where is the link and what is the correctly username and pasword?

salemgtvt84

bro,tell me please how to download. where is the link and what is the correctly username and pasword?
You tap "thanks" button , then you can see the download link...You download file .rar with username and pass: PDAVIET, after that unrar by pass which Man PhamQuang wrote below the link...:)

PhamQuang

Manager
Theo tin tình báo chiến lược từ Lipetsk chuyển về:

SM Tom_codon đang chuẩn bị cho ra 1 bản ROM cho HTC Artemis với giao diện "cực khủng" :)):)):))
Anh em sẽ được thưởng thức.

Tuy nhiên Man. PhamQuang cũng sẽ phát triển 1 bản với Core 19701 với tốc độ rất khá nữa.