• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS-LOVE W6.1 BUILD 20758.1.4.1.

Ngồi nhìn chú Phạm Quang release Rom quài, mình cũng mon men release một bản xem sao.

Tóm tắt:
Build 20758.
Tích hợp M2D.

Đã test khoảng 3 ngày, thấy ổn định.
Nếu các mem có dùng thì xin được góp ý bổ sung thiếu xót.
Hình ảnh:

Link download:

Pass:

Chỉnh sửa cuối:
T

thormdac

Guest
i sẽ yêu thương để thử nó, nhưng tải lên bị hỏng:(( - xin vui lòng tải lên lại!
thanx

T

thormdac

Guest
Ok, I will reupload it. New link is available.
thanx nhiều!
bất kỳ cơ hội để chăm sóc đúng là "đánh dấu qua nhiều new style" không thể ", xin vui lòng?
lời chúc mừng

p.s.: lỗi đăng tại xdadevelopers

thanx nhiều!
bất kỳ cơ hội để chăm sóc đúng là "đánh dấu qua nhiều new style" không thể ", xin vui lòng?
lời chúc mừng

p.s.: lỗi đăng tại xdadevelopers
You can type in English in this forum. Welcome to VietNam pda website.

Tamock

Đang dùng bản ROM "super clean" của bạn, rất thích ROM ấy trừ việc icons hơi xấu. Mình cũng đã từng dùng thử giao diện Manila nhưng nó làm chậm máy quá thể. Bây giờ lại thấy ROMs mới đua nhau ra cùng Manila 2D, đâm ra tò mò muốn dùng lại thử 1 ROM nào đó.

Có điều qua mấy bức hình kia thấy ngay một nhược điểm bạn ạ: Cái đồng hồ ở màn hình Home ấy đẹp và ấn tượng, tuy nhiên nó làm màn hình bị rối, nhất là khi màu chữ là màu trắng. Ở đây còn không đọc được thì trên điện thoại đọc thế nào?

Orbit85

bác thormdac dùng google dịch ra hay sao mà nghe buồn cười quá :)) Rom đẹp đấy bác!

T

thormdac

Guest
You can type in English in this forum. Welcome to VietNam pda website.
Ok, Ok, will do!;;)
@orbit85, yeah, i know..google tranlates very funny sometimes...

your rom is very nice, unfortunately i have to agree, the clock is rather hard to read...
am using twolf big clock as attached
and found here:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=425974

would be nice if you could solve the "cant mark multiple files" -problem too

btw. aint all that new - see "join date";;)
greetz
thormdac

Last edited by a moderator:

achille2k

Bạn ơi ROM này Windows Media không chơi được file .MP4 :D không muốn cài thêm vì sợ nặng

Bạn ơi ROM này Windows Media không chơi được file .MP4 :D không muốn cài thêm vì sợ nặng
Chắc là file mp4 của bạn đòi hỏi codec hàng độc nên chơi hông được đó, mình cũng gặp một số file mp4 thậm chí trên PC chơi cũng hông được, chỉ nghe được tiếng, hình thì hông cóa và khi chơi trên PPC cũng chỉ nghe được tiếng.

achille2k

Chắc là file mp4 của bạn đòi hỏi codec hàng độc nên chơi hông được đó, mình cũng gặp một số file mp4 thậm chí trên PC chơi cũng hông được, chỉ nghe được tiếng, hình thì hông cóa và khi chơi trên PPC cũng chỉ nghe được tiếng.

Rom của bác Quang chơi được MP4(Mình convert theo định dạng của ipod), 3GP bác ạ.