• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ARTEMIS-LOVE WM6.1 BUILD 19949.

Windows Mobile 6.1 ROM​

CE OS 5.2.19949 (Build 19949.1.1.0)NNH - Pagepool 4Mb​

By pdaviet team​

- This Rom was built base on Man PhamQuang's kitchen, and ported from original Rom of SONY XPERIA X1 WVGA.
- Added some stable softs, skins...

- Special Thanks to:
Man PhamQuang.
Mod Sonblack.
Mod Medkid
.
Trial Mod PhamNhatThanh.

Link to download: http://www.4shared.com/file/51499549/4f9f5703/WM61Artemis19949.html?dirPwdVerified=cdfefef

Password to extract: NhatHoa

Chỉnh sửa cuối:

MrSea

Không thể extract được bị thông báo wrong Password các bác à.

vinani

tuyệt vời... thanks bro...
Có điều font chữ trong Comm Manager, font ko đc đẹp lắm (họ Times)... hình như đây là đặt điểm của rom từ man PhamQuang, ko biết có cách nào thay đổi font để cho giống font gốc của WM6 ko? Thanks bro

MrSea

Tôi test thử nhưng chuột không không sử dụng được các bác ạ.

tuyệt vời... thanks bro...
Có điều font chữ trong Comm Manager, font ko đc đẹp lắm (họ Times)... hình như đây là đặt điểm của rom từ man PhamQuang, ko biết có cách nào thay đổi font để cho giống font gốc của WM6 ko? Thanks bro
Thì Rom này dựa trên kitchen của Manager Phạm Quang mà bạn.Tiếp thu ý kiến của bạn.
Chuẩn bị có Rom mới với build mới. Các bạn chờ nhe.

bản rom này chạy rất mượt anh ơi cám ơn anh nhiều lắm
Hehe... theo đánh giá của mình thì build 19949 là xịn nhất từ trước đến nay.
Nếu bản Rom không có tích hợp HTC Home thì chạy mượt hơn nhiều.

phuongxuanhieu

Bản này chạy nhanh đấy. Chỉ tiếc font chữ xấu quá. Cố gắng làm được giao diện như của Tom_codon thì hay đấy. Cố gắng lên nhá

hongky80

Đúng là Rom ngon lành cành đào em vùa down về up cho em ARTE 160 chạy ngon lắm ! Mê nhất là cái massenger hiện theo group mình gửi đi hay lắm! Thanks bác nha!