• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Artemis Touch 3.0 WM6 WWE ROM

tmn

Meschle, Mod bên xda lại cho ra 1 bản Rom mới, tiếp nối bản TOUCH 2.1 đình đám trước đây, với hình thức tất cả trong ROM (rất rất nhiều ứng dụng cài sẵn)
Tuy nhiên em có cảm nhận bản 3.0 này lấy nhiều ý tưởng của bản ROM B&B 4.3 của bác TOM. Với lại vẫn là bản OS cũ 5.2.1921 (Build 18521.0.7.0)

Artemis Touch 3.0 WM6 WWE ROM, 5.2.1921 (Full, Lite and Vanilla)

Chi tiết các bác vô đây nhé:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=342298

newland

Bản này mình đã up thử mấy hôm trước rồi, tuy nhiên nếu so sánh với 4.3 pro thì vẫn còn thua (mình nhận thấy thế). Tuy là bản này add nhiều ứng dụng và có advance hiệu chỉnh các chức năng của ROM cũng rất Pro, nhưng vẫn có nhiều cái thấy ko ổn lắm...

tmn

Vâng đúng vậy, em đã up được mấy tiếng lại quay về B&B 4.3 ngay, có quá nhiều ứng dụng k0 cần thiết lắm hoặc có thể chạy từ thẻ nhớ.