• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4: Elite Racing HD v1.07

djtrungkien

Asphalt 4: Elite Racing HD v1.07

Game đua xe quen thuộc,phiên bản mới đã chạy được trên WVGA và VGA!
*Đầu tiên bạn tải về giải nén :
1- Cài file cab trên máy là xong đối với màn hình QVGA.
2-Chép file Asphalt4_HiRes_by_be3.exe vào thư mục cài đặt cuả(Lưu ý ko đổi tên chép đè) game và tạo Shorcut và chạy nó trên màn hình VGA và WVGA
*Phiên bản chạy trên thẻ nhớ dưới đây :

DOWNLOAD

*Phiên bản chạy trên thẻ nhớ,tải về giải nén chép thư mục game vào thẻ nhớ(đảm bảo đường dẫn Storage Card/game/Asphalt4)trong đó có 2 File EXE 1 cho VGA và 1 cho QVGA:
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

dienthoai

Đang hí hửng đợi game này, nhưng cài lên nó lỗi hoài. Không dùng đc. Không biết tác giả đã test thử chưa :d. Dù sao cũng thks

zxhuyzx

em cài game vào, sau đó cut sang thẻ nhớ. nhưng không chạy được. :( trong file dơn về có 1 file .exe copy vào thư mục cài game nhưng không chạy.

ladata2006

Máy của bạn chạy hệ điều hành WM 6.1. Vậy những Game trong Box này máy bạn xài Okie. :|

dienthoai

Sorry vì ko nói rõ lối. Có 2 lỗi sau: trong quá trình cài mình lựa chọn cài lên thẻ nhớ nhưng vẫn bị cài lên main. Nếu không copy file đi kèm vào thì chỉ chạy đc 1/4 màn hình. Nếu copy đè lên thì khi kích hoạt game nó hiện báo lỗi luôn và phải reset lại máy bằng nút đỏ. mong bạn kiểm tra lại giúp nhé. Mong chơi game này lâu lắm rồi. Thks vì đã post game.

babety

Sorry vì ko nói rõ lối. Có 2 lỗi sau: trong quá trình cài mình lựa chọn cài lên thẻ nhớ nhưng vẫn bị cài lên main. Nếu không copy file đi kèm vào thì chỉ chạy đc 1/4 màn hình. Nếu copy đè lên thì khi kích hoạt game nó hiện báo lỗi luôn và phải reset lại máy bằng nút đỏ. mong bạn kiểm tra lại giúp nhé. Mong chơi game này lâu lắm rồi. Thks vì đã post game.

Mình cũng bị trường hợp này, mong bác chủ thớt xem lại, anh em ai cũng mê game này hết đó
thanks! :-??

djtrungkien

Đầu tiên bạn tải về giải nén :1- Cài file cab trên máy là xong đối với màn hình QVGA.2-Chép file Asphalt4_HiRes_by_be3.exe vào thư mục cài đặt cuả(Lưu ý ko đổi tên chép đè) game và tạo Shorcut và chạy nó trên màn hình VGA và WVGA
*Phiên bản chạy trên thẻ nhớ sẽ đưa lên sau

shinmobile

Hóa ra em đã làm được rồi nhưng nếu chơi trên Exec đang để màn hình ngang lúc vào game mà sau đó quay màn hình lại thì hình ảnh sẽ chỉ còn 1/4. Có cảm giác nếu để full màn hình thì chơi game không mượt như để 1/4 màn hình.

djtrungkien

Hóa ra em đã làm được rồi nhưng nếu chơi trên Exec đang để màn hình ngang lúc vào game mà sau đó quay màn hình lại thì hình ảnh sẽ chỉ còn 1/4. Có cảm giác nếu để full màn hình thì chơi game không mượt như để 1/4 màn hình.

Đây là Game nổi tiếng cho QVGA nên có tác giả Hack để chạy tốt trên VGA+WVGA ở màn hình đứng thôi,mà mình chạy thấy mượt cũng ko kém 1/4 màn hình đâu!

shinmobile

Đây là Game nổi tiếng cho QVGA nên có tác giả Hack để chạy tốt trên VGA+WVGA ở màn hình đứng thôi,mà mình chạy thấy mượt cũng ko kém 1/4 màn hình đâu!

Đính chính là để Exec ở màn hình ngang vẫn chơi được bác nhé

djtrungkien

Mình đã gởi file chạy trên thẻ nhớ ở bài đầu thích hợp cho VGA,WVGA,QVGA ko cần cài đặt tạo Shorcut và chạy thôi!Mời các bạn tải về chơi!

tedien

SAo mình cài vao HTC touch HD thi vao man hinh đầu tiên thì được nhưng không biết điều khiển được bạn ơi.
Thanks

levuhai

cho em hỏi có game đua xe nào nó tự chạy không ạ, mình chỉ rẽ trái rẽ phải và phanh khi cần, trên pda mà phải ấn nút lên cho nó chạy, rối ấn trái phải để rẽ thì em ko bao giờ ấn được cả, hik

ngkhanhhoang

Híc..híc..link Mediafire của bản WVGA bị die rồi. Bác nào gởi file lên diễn đàn (cut ra) hoặc đưa lên rapid hay 4share được ko? Thanks bác nhiều