• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4: Elite Racing HD v1.07

ngkhanhhoang

Mình down về rồi. Giải nén thư mục game rồi chép vào thẻ nhớ, trong đó có 2 file .exe vậy mình chỉ cần chạy file nào có dung lượng lớn hơn hay sao? Có phải cài đặt file exe này qua cáp ko? Mình đang xài X1. Thanks

ngkhanhhoang

mình đã chạy được rồi nhưng màn hình bị kéo ra chi fit với WVGA thôi thành ra nhìn ko nét lắm, mất đi chất HD rùi. Cũng hơi tiếc nhưng có còn hơn ko. Thanks bạn nhiều nhé

ngkhanhhoang

thì bạn cứ vào trong folder game rồi click vào file exe có dung lượng nhỏ hơn đó

thanhcakt

:-??
Asphalt 4: Elite Racing HD v1.07

Game đua xe quen thuộc,phiên bản mới đã chạy được trên WVGA và VGA!
*Đầu tiên bạn tải về giải nén :
1- Cài file cab trên máy là xong đối với màn hình QVGA.
2-Chép file Asphalt4_HiRes_by_be3.exe vào thư mục cài đặt cuả(Lưu ý ko đổi tên chép đè) game và tạo Shorcut và chạy nó trên màn hình VGA và WVGA
*Phiên bản chạy trên thẻ nhớ dưới đây :

DOWNLOAD

*Phiên bản chạy trên thẻ nhớ,tải về giải nén chép thư mục game vào thẻ nhớ(đảm bảo đường dẫn Storage Card/game/Asphalt4)trong đó có 2 File EXE 1 cho VGA và 1 cho QVGA:
DOWNLOAD

game này hổ trợ WM bao nhiu vậy pro ơi
rõ thêm chút nữa thank!
:-??

xauzainhatvn

Cái này found thấy lâu rồi. Tớ rất thích game này nên Test mãi rồi mà. Chậm hơn nhiều lắm. Vì chuyển từ QVGA sang VGA nên vùng TOUCH cũng bị ảnh hưởng. Chán nhỉ, chả có ai viết hộ cái game đua xe PPC cho nó tử tế !
Đến phải mua con iPhone mất. Hic