• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 5 v1.1.8 Multilenguage Signed S^3

b0m_lx

Asphalt 5 v1.1.8 Multilenguage Signed S^3

Game đua xe kinh điển trên S60 nay đã phiên bản mới bổ sung thêm 1 số loại xe và 1 số vòng đua.
Với đồ họa HD cực đẹp , game play mô phỏng tốt, và kết hợp với cảm biến trọng lực sẽ tạo cho bạn có cảm giác như đang điều khiển một chiếc Ferrari thực sự :)

[video=youtube;ZwLqMQLQOz4]http://www.youtube.com/watch?v=ZwLqMQLQOz4&feature=player_embedded[/video]

Click Cảm ơn để Download :D

chjpkute

mình nhớ là bản 1.1.8 có lâu rùi mà chơi dược khá lâu rùi mà .nếu có cập nhậtt sao vẫn ghi là 1.1.8 là sao ?

TungBach

mình nhớ là bản 1.1.8 có lâu rùi mà chơi dược khá lâu rùi mà .nếu có cập nhậtt sao vẫn ghi là 1.1.8 là sao ?
Chuẩn lun , bản 1.1.8 có lâu rùi , ko biết bản này ntn có phải cập nhật ko .Với lại sao ko co HD nhỉ .Chơi bán này nhìn xấu wa

duong_tuan_viet

viết title còn sai multi lenguage hic chỉ có Language thôi mà yêu cầu ông chấm dưt cái kiểu post lại bài đi tôi phát hiện ông copy bài rồi post lại đó báo MOD Trường Hân rồi

b0m_lx

viết title còn sai multi lenguage hic chỉ có Language thôi mà yêu cầu ông chấm dưt cái kiểu post lại bài đi tôi phát hiện ông copy bài rồi post lại đó báo MOD Trường Hân rồi

tưởng chưa có thì post thui
có gì đâu mà phải làm ầm lên thế ?
ông không chơi thì người khác chơi , cũ người mới ta mà
thế theo ông là tôi cop bài ở đâu ?
ông bảo mod TRUONGHAN là tui cop trên diễn đàn mình đúng không ?
nói cho ông biết nhá tui mà cop trên diễn đàn mình tui không bằng con dog

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

thôi cãi nhau làm giề có rồi thì thôi dù sao người ta cũng có lồng nhiệt huyết post game.a.e có game hay pm tốt thì chia sẻ. Diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi king nghiệm cơ mà ..! Chuện nhỏ cho qua đi mọi người đừng vào đây chém lung tung nữa nha