• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt3_3D Test tốt trên 5700

tiny1990

tôi củng muôn thank cho bạn ấy 1 cái. mà khong tháy nút thanhk dâu hét

shadow8842

các bạn kéo hết cửa sổ xuống dưới cùng ở phía góc trái
kich vào Blue World thay đổi thành PvBlue sẻ thấy ô THANK
:-??

shadow8842

theo mình tìm hiểu thì sắp có rối đấy trên trang n-gage sắp hổ trợ cho n73 rồi. trong đấy vẩn để hình n73 và đang thử nghiệm.

tiny1990

các bác unlock 100% các vòng chưa?
sao em đua có 67% ròi khonng thấy có vòng để đua tip. Now sao đây? huhu chơi cái lamborgini xxx ==> xanh lá cây(k phải gallacdo nhé)

shadow8842

Đây nè ! bạn chơi ở phần VS. bạn phải đặt cược để kiếm được nhiều tiền mới unlock các phần đến cuối . mình vừa unlock hết xong đã thật

Chỉnh sửa cuối:

dungbk

game này chơi cũng hay nhưng mà đua kiểu này dễ wa hà. Đua vớ vẩn mà lần nào cũng 1st ;-)

shadow8842

game giải trí mà không cho bạn thắng thì các hảng điện thoại sẻ giàu lên vì mổi lần bạn thua cuộc quá=))

Chỉnh sửa cuối:

binhseu

dm toàn nói như chửi người ta ấy, Cái này phải gọi là thank cưởng chế. nói như kẹc ấy. Bố zịt thank. Muốn người ta thank chân thành thì trc hết phải có làm sao chứ. Đúng là bọn này buff thank à =))

Cần thank đến thế sao

tlong_hau

kick thank rồi down nha
là 1 game đua xe kinh điển nổi tiếng của GAMELOFT
game gồm 5m .( Full )
đồ họa 3d đẹp mắt Không Đẹp Không Chơi
Kèm theo các phụ tá Hot .
chần chừ gì nữa

link :
*** hidden content ***

Bao Nhiêu Người Tải Mà Thank Có Máy Phát !
HOk down được bác ơi
Mà bản dành cho N73 có phiên bản mới hơn chưa / Bác post từ tháng 5 sợ có bản mới mất gùi :D