• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Aspyr Media Call of Duty 2 1.0

Status
Không mở trả lời sau này.

bodyguard

Trò chơi hay, nổi đình nổi đám trên hệ PC lấy bối cảnh chiến tranh thế giới thứ 2 đã có mặt trên Pocket.
Call of Duty 2 cho Pocket và các thiếu bị cầm tay chỉ chạy tốt và tối ưu nhất trên nền của bộ vi xử lý Intel XScale®. Call of Duty 2 là trò chơi của hãng Activision đã được nhiều bào chí truyền thông đánh giá là kẻ chiến thắng trong dòng trò chơi hành động góc nhìn người thứ nhất. Và lấy bối cảnh là cuộc chiến thế chiến II.
Những lưu ý do game này thuộc hàng khủng:
Khoảng trống lưu trữ: nên dùng thẻ 128mb hay cao hơn
Ram: 28mb trở lên (càng nhiều càng tốt)
Bộ xử lý: 400 (300 có thể chơi nhưng hơi cực)
Pass để download: www.thanhquang.info
link: http://sharedzilla.com/en/get?id=76219

Bác nào chơi games này rùi, biết cách thoát ra khỏi games khi đang chơi chỉ mình với ?

Last edited by a moderator:

kenshins

muốn thoát khỏi game thì bạn chú ý bên trái màn hình phía trên cùng có nút giống nút pause,kích đúp vào đó là sẽ thoát ra được thôi

puppup

Sao mình cài đặt mãi không được nhỉ,mình dùng O2 Trion,không biết có phải là không support không..cài file exe hay cab đều không được,cứ đến lúc cài vào thẻ nhớ là nó không cho,mặc dù còn trống rất nhiều...hic..

kenpham

trò này chơi trên O2i hình xấu quá. xem 1 đoạn demo chơi trên x51V thấy thích thật, hình ảnh sắc nét hơn chứ ko có răng cưa như máy mình

bodyguard

Kỳ vậy, mình chơi trên O2Mini XDa ngon lắm mà, chỉ khổ cái, chơi lâu là chóng mặt thui....

SoFasttt

Hix, bản này hay thật, nhưng chán 1 cái là ko có cơ chế chỉnh đồ họa chi tiết. Em dùng O2s nếu để bình thường thì hình đẹp nhưng hơi chậm và lúc đông lính thì hơi giật, nếu để Low Detail Mode thì cực trơn nhưng hình lại...quá xấu, chán thế chứ, giá mà nó tầm giữa giữa thì ngon quá :(

HamiNguyen

Chơi rất hay :D

Anh em sài dòng Wizard và chip Omap cứ yên tâm chơi nha.Có điều đồ họa không đẹp lắm nhưng vẫn giữ được phong cách như trên PC :)

htc

a.c mình xài htc tytn chip sámung có chơi được ko nhỉ?mình cài vào rồi nhưng chẳnng thể làm sao cho nó chạy được,hic.(hiện tại mình cài WM 06)

Chỉnh sửa cuối:

HamiNguyen

a.c mình xài htc tytn chip sámung có chơi được ko nhỉ?mình cài vào rồi nhưng chẳnng thể làm sao cho nó chạy được,hic.(hiện tại mình cài WM 06)

Bạn tap vào biểu tượng có hiện thông báo gì không.

Có lẽ không hỗ trợ chip SamSung đây b-) b-) b-)

htc

Bạn tap vào biểu tượng có hiện thông báo gì không.

Có lẽ không hỗ trợ chip SamSung đây b-) b-) b-)
Mình chọt thế nào nó cũng chẳng nhúc nhích,chẳng có phản ứng gì hết,a.c chắc là ko hỗ trợ samsung.hic.thanks các bác

MrTrung

Mình chọt thế nào nó cũng chẳng nhúc nhích,chẳng có phản ứng gì hết,a.c chắc là ko hỗ trợ samsung.hic.thanks các bác

Game ở đây không hỗ trợ cho Samsung bạn ah. Các bạn sang phần giành riêng cho SamSung để tìm game mình yêu thích nhé.

htc

Game ở đây không hỗ trợ cho Samsung bạn ah. Các bạn sang phần giành riêng cho SamSung để tìm game mình yêu thích nhé.

a.c,í của em hỏi là game này có hỗ trợ chíp samsung của dòng hermes ko đó bác???!!!

kangtaforever

Ua anh oi! Vong 2 khó đi wá. Vừa ra khỏi cỗng là bị snipper bắn chết rồi. Chỉ em đi tiếp đi

Linkman

tìm nửa ngày chưa thấy cái nút thoát nó nằm ở chỗ nào hix hix

Phải Reset lại mới đc.
EM ko thấy cái nút Pause ở bên trái như bác nói ở đâu

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

Bạn thử dùng các phím phụ như camera hay ghi âm xem có thoát được không .

Status
Không mở trả lời sau này.