• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASSASSIN'S CREED 3D-HD CỰC ĐẸP!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là bản dành riêng cho S60V3 và là bản HD có đuôi là .SisX có dung lượng hơn 5MB chứ không phải bản JAVA có đuôi .JAR.
Mình đã search trên diễn đàn và chỉ thấy mới có bản HD dành cho UIQ3.0 thôi.
Còn nếu mình lộn thì nhờ các MOD xóa giùm.

barclays

Uh bản này mình cũng chơi lâu rồi, tới màn party gì gì đó dài quá làm biếng chơi nữa quá:-??

nouvu2372

game này đc cái hình coi đc như cách chơi thấy hơi nhàm lúc trước có chơi nhưng thấy không hay nên xóa đi từ lâu rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này đc cái hình coi đc như cách chơi thấy hơi nhàm lúc trước có chơi nhưng thấy không hay nên xóa đi từ lâu rồi

Chín người 10 ý mà bạn. Có thể bạn không thích nhưng ngươì khác thích thì sao.Mình chơi thấy cũng được mà.

tienthembg

Game này mình cũng chơi lâu rồi. Nhưng không thể nào chọn phần hard được. Hai phần còn lại đã phá đảo rồi hình như lever 11 thì phải. Chơi hơi giật giật một tý nhưng hay.

haininh

ai chơi game này rồi ch0 mình hỏi 1 tý.ngay bài 1 đi đến đoạn cái dòng sông thì mình qua cái cầu nhưng ko biết làm thế nào để đi tiếp nữa.đi lên trên thì gặp toàn trông,đi vào là chết luôn.còn xuống dưới qua cái cầu ko đi được nữa.
hepl me

ronaldo07mu

ai chơi game này rồi ch0 mình hỏi 1 tý.ngay bài 1 đi đến đoạn cái dòng sông thì mình qua cái cầu nhưng ko biết làm thế nào để đi tiếp nữa.đi lên trên thì gặp toàn trông,đi vào là chết luôn.còn xuống dưới qua cái cầu ko đi được nữa.
hepl me

Có 3 hàng chông thì cuối mỗi hàng có chỗ trống đi qua mà bạn,cứ thế đi qua thôi:D

Mình đang mắc cái lv6,cái đoạn có mỗi bàn chông với cái cửa với 1 đống ô vuông xung quanh,ko bit đi kiểu j đây:(

haininh

bạn ơi mình lại mắc nữa rồi.đến đoạn có hình người, nó bắt mình ấn phím 5 rồi tìm chìa khóa gì đấy,cho cái cục tròn tròn nó chạy rồi ấn lên nhưng mãi ko được
bạn giúp mình với

bạn ơi mình lại mắc nữa rồi.đến đoạn có hình người, nó bắt mình ấn phím 5 rồi tìm chìa khóa gì đấy,cho cái cục tròn tròn nó chạy rồi ấn lên nhưng mãi ko được
bạn giúp mình với

bạn bấm i như nó bảo "cái nay giống kiểu chơi điểm huyệt" đến bước có cái tròn tròn thì bạn giữ chặt số 5 cho nó chay lên đến trên là song.
Cái này hình như có tất cả 11 lv ngắn tí chơi một tí đã song rồi