• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed - GAME "THẬP TỰ CHINH"

bakery89

Bro PQ cho mình hỏi: mình cài game vào chơi được khoảng 2-3 lần gì đó thì tới lần sau máy báo "Thisis not an original copy ò assassins creed" là vì lí do gì vậy, thank beforehand;;)

bác làm đc chưa thế,giúp e với,e cũng bị lỗi trên

PhamQuang

Manager
Update phiên bản V3.3.3 cùng Cache.
Phiên bản này chạy tốt hơn hẳn, hỗ trợ chơi tốt trên Android 2.2

nicklanick

Member
hình như bác dịch nhầm rồi :D
cháu nhớ ko nhầm god of war mới là thánh chiến :D trò này mới ra bản ghost of spacta :D game console cháu cũng chơi qua nhiều :D

tamkoo

sory truoc , post = dt nen ko co dau,
cho minh hoi ti, minh cai tren lg gt540, nhung bi tran man hinh, co cach nao khac phuc ko?

quocanh83

Các bác cho hỏi cái, sao tôi cài rồi vào chơi nó lại tự động bật wifi, màn hình tối thui, đợi mãi vẫn vậy. Đành tắt máy đi khởi động lại, vẫn thế.

dangchitrung

Các bác cho hỏi cái, sao tôi cài rồi vào chơi nó lại tự động bật wifi, màn hình tối thui, đợi mãi vẫn vậy. Đành tắt máy đi khởi động lại, vẫn thế.

qua nhà mình đi, để kế cái wifi down về chưa tới 3p
mình chỉ cài .apk rồi lên wifi down còn nhanh hơn down data rồi chép vào nữa
avatar du liệu >200 mb mà chỉ mát 3p

luckybill123456

Em sử dung HTC wildfire co choi được ko? Với lại cho em hỏi Htc wildfire choi được những game hanh động phiêu lưu nào?

Alex_chan_doi

Sao mình cài game này. Vào bình thường nhưng lúc chơi thì màn hình tối thui, có 1 vài vệt sáng thôi. Thế là sao nhỉ các bác?

luckybill123456

không biết có cách nào để chơi các Game độ phân giải lớn hơn trên htc wildfire này không ?
bạn nào có bí quyết gì xin chỉ giáo

tiephien1

sao mình tải = wifi xong xuôi hết rồi thì lúc vào game nó hiện lên bảng sorru cannot player video nghĩa là làm sao thế nhỉ?
hic! tối qua ngồi tải mà sốt hết cả ruột. mà xong thì không chơi được