• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassins Creed HD Symbian^3 Full 100%

traigia999

Mượn bài của bạn phuongxaminhanh2 bên tinhte post cho anh em dùng nhé. Mình đã cài trên N8, OK hết rồi, đang chơi rồi nè, rất phê:))
Cài đặt:

1.Down file game full này về nhé
http://www.mediafire.com/?cp6idrnaogt3iha

2.Load về SIGN file rồi đổi tên File thành:
Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_
0pvjCWIWpR1.sis

3.Cài đặt game, cài xong không được mở ngay nhé, cứ từ từ khoai sẽ nhừ thui mà
( Có bản game cũ thì phải xóa đi nha)

4.Yêu cầu bạn phải cài game Spidermen rồi và chạy được nha. Bạn copy hai tệp tin của spidermen ở trong c:/gameloft ra ngoài rồi đổi tên thành : AssassinsCreed.key Và AssassinsCreed.ser
(muốn thấy thư mục này yêu cầu máy phải cài xplore nha, mình thì dùng bản 1.51)

5.Chạy game thôi, game nó hỏi j thì bạn chọn cho nó vui nha, yên tâm cứ đồng ý đi là được mà
vì mình có file chuẩn rồi mà không sợ báo lỗi đâu nha, ok chờ tý để em nó còn giải nén game ra.
Mình giải nén mất có gần 1 phút thôi

Chỉnh sửa cuối:

thulanhrong0

vậy là phải chơi dc spiderman rồi mới choi dc game này hả ban? 0_0,ngộ nhĩ?vụ này mới nè.hjhjhj.vậy sau khi choi dc game này có ah hưởng ji game spiderman hok bạn? >"<.hay vẫn chơi 2 game bt ne?:-??

minhhoang1989

Cuối cùng mình cũng cài được trên n8 rồi thank chủ thot '' đúng là fải lấy 2file spidermen.key và spidermen.ser của máy mình trong ổ C:/Gameloft đổi thành AssassinsCreed.key và AssassinCreed.ser rồi copy ngược lại ổ C:/Gameloft là ok" \-/=D>

Chỉnh sửa cuối:

manle

Đúng nè. Nói như thế này còn tin tưởng. Bà già thèn nokian8 post bài ko test mà nói la đã test ok. Ghét mấy thèn láo như vậy. Làm vừa mắc công vừa tốn thời gian.
P/S: Mình có ý kiến thế này. Bạn nào có game sis HD thì cùng post và chia sẽ cho anh em trong topic Tập hợp các game sis HD cho N8 để anh em dễ tìm và gọn gàng hơn. Chứ topic đó có một mình mình post nhìn nó ko được phong phú và rầm rộ lắm. Hi. Chung tay vì pdaviet thôi. OK

Chỉnh sửa cuối:

manle

Hihi. Post ở đâu một chổ thui chứ 1 nội dung mà post nhìu chỗ làm gì. Trùng lặp như vậy Mod xóa á. Ak wen. Mình xin thông báo. Mình đã cài thành công game Hero of Sparta v1.01. Cách làm tương tự như game này thôi. Hehe. Cũng đổi tên như game này. Kaka

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang1989

Hihi. Post ở đâu một chổ thui chứ 1 nội dung mà post nhìu chỗ làm gì. Trùng lặp như vậy Mod xóa á. Ak wen. Mình xin thông báo. Mình đã cài thành công game Hero of Sparta v1.01. Cách làm tương tự như game này thôi. Hehe. Cũng đổi tên như game này. Kaka

oh sao mà đơn giản á, vậy mà lúc trước bọn mình xù đầu vì nó hjhj

toanuyenminh

Mượn bài của bạn phuongxaminhanh2 bên tinhte post cho anh em dùng nhé. Mình đã cài trên N8, OK hết rồi, đang chơi rồi nè, rất phê:))
Cài đặt:

1.Down file game full này về nhé
http://www.mediafire.com/?cp6idrnaogt3iha

2.Load về SIGN file rồi đổi tên File thành:
Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_
0pvjCWIWpR1.sis

3.Cài đặt game, cài xong không được mở ngay nhé, cứ từ từ khoai sẽ nhừ thui mà
( Có bản game cũ thì phải xóa đi nha)

4.Yêu cầu bạn phải cài game Spidermen rồi và chạy được nha. Bạn copy hai tệp tin của spidermen ở trong c:/gameloft ra ngoài rồi đổi tên thành : AssassinsCreed.key Và AssassinsCreed.ser
(muốn thấy thư mục này yêu cầu máy phải cài xplore nha, mình thì dùng bản 1.51)

5.Chạy game thôi, game nó hỏi j thì bạn chọn cho nó vui nha, yên tâm cứ đồng ý đi là được mà
vì mình có file chuẩn rồi mà không sợ báo lỗi đâu nha, ok chờ tý để em nó còn giải nén game ra.
Mình giải nén mất có gần 1 phút thôi

mình làm đúng như bạn nói sao mình mở trong c thấy có 1file spidermen ở trong c:/gameloft vậy bạn vậy sao làm, làm tới làm lui cũng không được ghét = xóa chán vãi, sao không có bản full nhỉ không cần làm gì cả, nếu làm như vậy thì games nhện để làm kiểu chứ đâu chơi được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

manle ơi mình cài Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_
0pvjCWIWpR1.sis rồi cài games nhện vào khi vào c/games thì thấy có 1 tệp tin của spidermen ở trong c:/gameloft và 2 tập tin của Assassins cer + key chứ làm gì có 2 tệp tin của spidermen. như vậy làm sao coppy đổi tên và cài được làm tới làm lui chán quá chia tay và gỡ 2 games này ra luôn chán vãi.

Chỉnh sửa cuối:

manle

Lại lấy bài của phuongxaminhanh2 bên tinhte.vn đây. PDAviet không làm được mà phải lấy của tinhte.vn sao?=))

Ko lấy bạn nhé. Mình đã làm thành công game này từ cái vụ game AssassinsCreed của bác traigia up. Từ đó thấy Spiderman và AssassinsCreed cùng 1 cách, game Hero of Sparta củng của Gameloft nên thử làm như vậy và thành công. Bạn ko qua topic game Spidermancủa bác minhhoang xem, ý tưởng ngày mình đã post bên ấy lâu rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

mình làm đúng như bạn nói sao mình mở trong c thấy có 1file spidermen ở trong c:/gameloft vậy bạn vậy sao làm, làm tới làm lui cũng không được ghét = xóa chán vãi, sao không có bản full nhỉ không cần làm gì cả, nếu làm như vậy thì games nhện để làm kiểu chứ đâu chơi được.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

manle ơi mình cài Assassins_Creed_HD_Nokia_N8_symbian_
0pvjCWIWpR1.sis rồi cài games nhện vào khi vào c/games thì thấy có 1 tệp tin của spidermen ở trong c:/gameloft và 2 tập tin của Assassins cer + key chứ làm gì có 2 tệp tin của spidermen. như vậy làm sao coppy đổi tên và cài được làm tới làm lui chán quá chia tay và gỡ 2 games này ra luôn chán vãi.

Bạn cứ bình tỉnh. Bây giờ bạn hãy gỡ hết các game đó ra. Sau đó cài game Spiderman theo hướng dẫn và nhớ là phải chơi được game Spiderman thành công. Rồi sau đó cài game AssassinsCreed theo như hướng dẫn, cài xong để đó đừng vô chơi. Dùng xplore vô C:/Gameloft copy 2 file Spiderman.ser và Spiderman.key ra đâu cũng được và đổi tên thành AssassinsCreed.ser và AssassinsCreed.key. Xong vào game chơi. Phải cài thành công và chơi được game Spiderman thì trong C:/Gameloft mới có 2 file ser và key

Chỉnh sửa cuối:

thulanhrong0

nguoi ta đã mắc công down về,test rồi post lên đây cho mày chơi,thix thì down,hok thì biến,mày mún thi di chỗ khác ma chơi,bên này toàn ngươi văn minh lich sự,hok có cái thứ ở hok,canh me người khác như mày,rãnh wá hok có ji làm thì đi học lớp bổ túc văn hoá đi,còn tệ hơn dua con nít lên 3,cỡ mày xài dt chỉ thêm phí cái dt,bán rẻ đi,mua con 1200 mà xài

boing777

vậy bạn có làm được giống người ta ko , ăn cắp mà có nguy hại đến ai ko , hay là lòng tốt muốn giúp cho mọi người , tôi thấy bạn mới là rảnh kp có chuyện gì làm

Last edited by a moderator:

toanuyenminh

Ko lấy bạn nhé. Mình đã làm thành công game này từ cái vụ game AssassinsCreed của bác traigia up. Từ đó thấy Spiderman và AssassinsCreed cùng 1 cách, game Hero of Sparta củng của Gameloft nên thử làm như vậy và thành công. Bạn ko qua topic game Spidermancủa bác minhhoang xem, ý tưởng ngày mình đã post bên ấy lâu rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Bạn cứ bình tỉnh. Bây giờ bạn hãy gỡ hết các game đó ra. Sau đó cài game Spiderman theo hướng dẫn và nhớ là phải chơi được game Spiderman thành công. Rồi sau đó cài game AssassinsCreed theo như hướng dẫn, cài xong để đó đừng vô chơi. Dùng xplore vô C:/Gameloft copy 2 file Spiderman.ser và Spiderman.key ra đâu cũng được và đổi tên thành AssassinsCreed.ser và AssassinsCreed.key. Xong vào game chơi. Phải cài thành công và chơi được game Spiderman thì trong C:/Gameloft mới có 2 file ser và key

games nhện không active được mà active bằng gprs thi no văng ra ngoài làm sao chơi đượv vậy bạn, hướng dẫn giùm mình với.

boing777

bạn kết nối wifi hoặc 3g bạn ơi , mình load bằng wifi khoảng 15p

manle

games nhện không active được mà active bằng gprs thi no văng ra ngoài làm sao chơi đượv vậy bạn, hướng dẫn giùm mình với.

Mod đã banned thèn cu rãnh hbcvn vào chém gió rồi. Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm.
Rút kinh nghiệm từ mình, bạn nên active bằng wifi, đừng active bằng 3G, mình active 3G bay 180k mất 30p đấy. Bạn nhớ đổi tên cho đúng nha, ko là active ko được đâu

manle

minh cai roi sao no bao la" chung chi loi, xin lien he nha cung cap" nen ko cai dc vay lam sao lam cac buoc tiep theo duoc chu xin chi giup minh
Báo như vậy là máy bạn chưa hack hoặc sign á. Mình trả lời theo tin nhắn bạn đã gửi ch mình nha: Bạn có phần mềm freesign chưa. Bạn dowl app freesign for mobile và for PC luôn. Nếu cài freesign cho mobile ko được thì bạn dùng freesign for PC sign cái freesign for mobile là ok. Chúc bạn thành công.

springmount3785

Sao tớ làm như hướng dẫn down về rồi đổi tên, xong install thì lại bị báo lỗi error certified ( máy của tớ N8 chính hãng nhé ), hu hu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

nó báo certificate error. Contact application supplier :((. Ai giúp tớ với, bộ cài bị lỗi rồi

Chỉnh sửa cuối:

manle

Bạn hãy làm lại từ đầu cẩn thận từng bước. Ai cũng làm được hết mà. Lưu ý là máy bạn phải hack hoặc sign, và đổi tên thì lưu ý trong đó có số 0 chư ko phãi chữ O