• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassins Creed HD Symbian^3 Full 100%

phancao

mặc dù mình là một trong những người làm game Assasin Creed cho N8 nhưng thú thực mình thử activate mà ko được. :-?. Chừng nào các bác activate được thì báo cho mình biết với nhé. Cố lên hackers

thulanhrong0

mặc dù mình là một trong những người làm game Assasin Creed cho N8 nhưng thú thực mình thử activate mà ko được. :-?. Chừng nào các bác activate được thì báo cho mình biết với nhé. Cố lên hackers

bro làm cho gameloft àk:O

zzvenuszz

X_X bạn minh họa bằng hình ảnh được không minh cài không đc game nào thất vọng quá

giúp mình với.mình làm mải mà không đâu vào đâu bạn ơi

zzvenuszz

mình cài spiderman máy không chạy đc chỉ vào giao diện là xa nhất.giúp với bác ơi

cunmiu

AI giúp mình với. Mình cài Spiderman ra trong C:\GameLoft k có 2file đó.hx. Assasin như thế nào biết là Full vậy?? mình có cài 1 bản chơi được mà k cần phải làm như trên