• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed v1.1.5 - Update game chiến đấu SIÊU HOT của GameLoft

vskiet

picture.php

cái này chỉ việc chạy xong nhảy qua thui mà. đâu có j khó đâu

langtu83842006

kíu kíu!!!

Em đang chơi ở bài 7.2 có đoạn đu dây qua thác nước, sang bờ bên kia có cái bàn trông mà ko sao qua đc. toàn bị trông nó bật ra đâm chết. bác nào qua rùi chỉ em với. Thanks:D
picture.php

vskiet

kíu kíu!!!

Em đang chơi ở bài 7.2 có đoạn đu dây qua thác nước, sang bờ bên kia có cái bàn trông mà ko sao qua đc. toàn bị trông nó bật ra đâm chết. bác nào qua rùi chỉ em với. Thanks:D
picture.php

dùng phím di chuyển tới lui để có thể bật cao hơn xong nhảy qua khỏi cái bàn đó lun (dẫm lên đó là chông bật ra đâm chết ráng chịu, hì)

jacky1989

Hiz, cái này em chơi lâu rồi, chơi đến đoạn leo lên cai dốc có thằng lính canh ngủ gục, trên đầu nó có hình cái bao là em điếc luôn, ai hướng dẩn em với

vskiet

Hiz, cái này em chơi lâu rồi, chơi đến đoạn leo lên cai dốc có thằng lính canh ngủ gục, trên đầu nó có hình cái bao là em điếc luôn, ai hướng dẩn em với

bỏ hình lên đi mới giúp được chứ

whitewinter

Bạn tap vào hình cái bao, nó hiện ra một màn hình tối đen, lấy ngón tay di di toàn màn hình cho nó hiện hết lên. Trong đấy sẽ có một cái chìa khóa,và mấy đồ linh tinh.Nhiệm vụ của bạn là phải ấn giữ cái chìa khóa , rồi di nó đến miệng túi( nó nằm ở góc trên bên phải màn hình ý) Chú ý đừng để chạm đến các vật khác. Thế là Ok.:D

vskiet

Bạn tap vào hình cái bao, nó hiện ra một màn hình tối đen, lấy ngón tay di di toàn màn hình cho nó hiện hết lên. Trong đấy sẽ có một cái chìa khóa,và mấy đồ linh tinh.Nhiệm vụ của bạn là phải ấn giữ cái chìa khóa , rồi di nó đến miệng túi( nó nằm ở góc trên bên phải màn hình ý) Chú ý đừng để chạm đến các vật khác. Thế là Ok.:D
chú ý có thể move mấy vật xung quanh để có đường đi rộng hơn, tránh để chìa khóa đụng vô mấy vật còn lại