• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Assassin's Creed™ HD ML S60v3 SymbianOS 9.2 Signed by Dedomil

bete_seeya

Assassin's Creed™ HD by Gameloft

The direct prequel of the critically acclaimed console title Assassin's Creed™.

Features (may vary by handset):

* Perform stunningly powerful combos and slay your victims with silent kills.
* Run, jump, climb to discover the 23 levels of a fully 3D-rendered medieval world.
* Explore in time of day or night 4 cities of Middle East: Damascus, Jerusalem, Masyaf, and Acre.
* Perform pickpocket maneuvers to carefully steal precious items from the crowd and make informants speak.
* 6 weapons for both close combat and long-range attacks: Swords, dagger, grappling hook and bombs.
* Collecting orbs will upgrade Altair's health and weapons.

N82/N81/N95 http://www.anonym.to/?http://rapidshare.com/files/124522247/ASCD_Nokia_Samsung_EN_DE_SP_FR_IT_PT_NONIGP_108_SSigned.zip
Pass: ipmart-forum.com

hbinhlove2003

tui chơi cái này trên N70 tới mission 1 level 3 rùi tới màn gít cái thằng mặt áo đỏ trên lầu -ko bít đường đâu mà đi típ , ai bít chỉ dùm !

hbinhlove2003

level 1 mision 2 lam sao wa dc vay ?
giup minh voi
bạn đi tới khúc nào rồi ? khúc gần cuối phải gặp ông gác cửa lấy chìa khóa mới qua màn được nha !

chocanS700i

Minh wa dc roi . mình đang level 5 .giet trum linh ao do.giết hoai ma chưa thanh cong.No cu ban tên hoài làm mình chết hoài.Bạn nào có cách ko chỉ mình zới.
Game nay hay thật.Do hoa cung dep.Am thanh tot.

tiny1990

mình đang level 5 có ai bít cái file saved của trò này ở đâu không?

huavinh

Banned
có cái nào cho mang hình 176*208 cua 3250 ko bạn . mình chơi ko hết màng hình

hettientieu

den level 7 - mission 2 đây, game ko có save chỉ có nhớ từng bài khi mình đã kết thúc nhiệm vụ

nguyenvansang

Well-Known Member
Trò này đã chơi tháng rất nhiều lần. Từ cái thời nó là dạng J2ME cơ. Giò ko có máy để mà choi tiếp :D

louislolitta

Vậy tức là games này không thể save được hả? Hix, thế thì làm sao mà chơi? Lúc trước chơi games dạn 2D thôi, đã save muốn chết, giờ chơi cái này 3D, thấy đã kó mà không save thì thua.

hettientieu

game tự save ở các nhiệm vụ mà bác, em phá đảo phần dễ rùi, đang quay lại phần khó để chơi, ko hiểu nó khác gì không