• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASTRO File Manager Pro VA - Trình quản lý tập tin, ứng dụng (Cập nhật v4.3.489)

yeskia

Moderator
ASTRO File Manager Pro VA 2.5

Yêu cầu: Tất cả các hệ điều hành Android
Tổng quan: ASTRO File Manager Pro cho phép bạn dễ dàng quản lý tất cả các tập tin của bạn trên điện thoại hoặc máy tính bảng của bạn. Hình ảnh, âm nhạc, tài liệu, video ...

Các tính năng bao gồm: quản lý tập tin, tập tin và / hoặc sao lưu ứng dụng, hình ảnh và văn bản, kết nối mạng, MSB, Bluetooth, SFTP, Zip Tar, downloader, hình thu nhỏ, tìm kiếm các tập tin, quản lý ứng dụng, quản lý tác vụ, file đính kèm và nhiều hơn nữa ...

ASTRO hiện hỗ trợ 9 ​​ngôn ngữ bao gồm: Anh, Pháp, Tây Ban Nha, Ý, Đức, Nhật Bản, Hàn Quốc, truyền thống Trung Quốc và Trung Quốc.

Hỗ trợ thẻ SD.

LINK:​

Cập nhật ASTRO File Manager / Browser Pro v4.2.455

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-nhat-v42453&p=2276715&viewfull=1#post2276715

=========================
Update ASTRO File Manager / Browser 4.2.456

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-nhat-v42455&p=2280558&viewfull=1#post2280558

=========================
Update ASTRO File Manager / Browser 4.2.459

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-nhat-v42456&p=2288774&viewfull=1#post2288774

Last edited by a moderator:

hellmen

3file thì nên cài cái nào hay cả 3 vậy bác??

Bạn chọn host nào tiện cho bạn nhất mà down về. Chỉ 1 trong 3 link thôi, nhưng khuyến khích bạn dow bằng mediafire cho dễ hén!

trucza

Bạn chọn host nào tiện cho bạn nhất mà down về. Chỉ 1 trong 3 link thôi, nhưng khuyến khích bạn dow bằng mediafire cho dễ hén!

mình ko nói link down ý mình là file khi down về giải nén ra thì có 3file Bác ơi :D

yeskia

Moderator
mình ko nói link down ý mình là file khi down về giải nén ra thì có 3file Bác ơi :D

Bạn cài cả 3 file, theo thứ tự sau:

1.ASTRO ASTRO_2.5_Pro.apk
2.ASTRO Bluetooth Module 1.0.4.apk
3.ASTRO SMB Module 1.0.3.apk

Cái đầu tiên là chương trình chính, 2 cái sau là plug-in để thêm tiện ích khi sử dụng astro. Nếu không thích thì 2 cái sau bạn đừng cài.

yeskia

Moderator
UPDATE ASTRO File Manager Pro v2.5-153

Có gì mới:

1. Ứng dụng hỗ trợ thẻ SD
  2. Các ngôn ngữ mới
  3. SMB cố định và Bluetooth trên các thiết bị mới hơn
  4. Chỉnh sửa nhiều lỗi
  5. ....

LINK ở bài đầu

paradise1409

Máy của mình bi FC khi dùng phiên bản 2.5-153 copy (di chuyển) thư mục và không có vấn đề gì với phiên bản 2.5. Có ai giống mình không???

yeskia

Moderator
Máy của mình bi FC khi dùng phiên bản 2.5-153 copy (di chuyển) thư mục và không có vấn đề gì với phiên bản 2.5. Có ai giống mình không???

Bạn gỡ bỏ (uninstall) sau đó khởi động máy lại và cài đặt trở lại lần nữa sẽ hết FC!

venusian

Moderator
Cập nhật ASTRO File Manager Pro v3.0-203​

Có gì mới.
  • Fix lỗi Force Close khi nâng cấp.
  • Fixed App Backup
  • Hỗ trợ Honeycomb
  • Giao diện người dùng mới và thiết lập icon.
  • Thêm kéo và thả.

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
UPDATE ASTRO File Manager Pro v3.1.288

Có gì mới:

• Thêm chủ đề.
  • Cập nhật và bạn có thể chuyển đổi giữa các biểu tượng màu nhiều bộ bao gồm cả v 2.5 biểu tượng cổ điển. cơ bản.

venusian

Moderator
Cập nhật ASTRO File Manager / Browser Pro v3.1.342

Có gì mới:
  • Sửa chữa rất nhiều lỗi.
  • Mục Home và Backup giờ đây đc lưu trong các tùy chọn.
  • Thêm khả năng gõ vào thanh bar địa chỉ và chọn thiết lập Home hoặc Backup từ đó.
  • Sửa lỗi hỗ trợ thẻ SD bên ngoài cho một số máy tính bảng ASUS.
  • Một số lỗi nhỏ và tinh chỉnh đã được thực hiện.

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Cập nhật ASTRO File Manager / Browser Pro v3.1.359

Có gì mới:
  1. Menu màn hình khởi động mới rực rỡ
  2. Truy cập nhanh vào nhạc, ảnh & tài liệu từ màn hình menu
  3. Chỉnh sửa vị trí mục Home, Hình ảnh, Âm nhạc, tài liệu và thư mục sao lưu trong Preferences
  4. Tuỳ chọn truy cập và Tools từ Menu chính thông qua nút menu
  5. Sửa lỗi nhỏ