• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 PDAVIET_ROM 6.1 MANILLA 2D GREEN CLASSIC_BUILD 19971(NEW UPDATE 4\11\2008)

ancola66

Super V.I.P
Bạn ơi, cài PVLIP vào thì một số chức năng bị đơ luôn, cụ hte63 là sao khi cài PVLIP thi nhấn nút call thì nó reset lai sóng đt.
thanks
PVLIP chỉ chạy tốt với những bản rom gốc hoặc thêm chút ít phần mềm nhỏ (Chưa sào sáo, thêm bớt gia vị).:D

alanlee

Bản này chạy mượt nhưng đôi khi khởi động lại thì thì dừng ở màn hình chờ hơi lâu :-/, đôi lúc chịu không nổi lại bấm khởi động lại nữa :(. Có phải ROM tích hợp nhiều thứ chăng ;;) ?

baomeo

Bác Ân hướng dẫn giúp em để dùng cái skin có đồng hồ Analog kiểu thủy quân lục chiến cũ cho bản Final với, cám ơn

ancola66

Super V.I.P
Bác Ân hướng dẫn giúp em để dùng cái skin có đồng hồ Analog kiểu thủy quân lục chiến cũ cho bản Final với, cám ơn
Đã có Thuỷ Quân Lục Chiến cho bản Final PVA8b:D. Bạn lên bài đầu tải nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hunghdec

Thank ancola66, trong screenshot của anh, mình thấy có 2 loại dialpad, nhưng khi cài trên ppc của mình chi co diapad bàn phím số, còn dialpad có có ký tự để nhập tên trong danh bạ lại không thấy. Ancola66 chỉ giúp mình cách khắc phục được không?

ancola66

Super V.I.P
Thank ancola66, trong screenshot của anh, mình thấy có 2 loại dialpad, nhưng khi cài trên ppc của mình chi co diapad bàn phím số, còn dialpad có có ký tự để nhập tên trong danh bạ lại không thấy. Ancola66 chỉ giúp mình cách khắc phục được không?
Bạn quay lại bài đầu tải phần mềm Kaiser Tweak về cài đặt theo hướng dẫn ở bài đầu nhé.

gxg

hei I came up with some notes:

1. IGO2008 and also HTC opera when used, after a while will exit or go to bagrownd.

In fact.. only Igo 2008 crash it and restart the device.

baomeo

hei I came up with some notes:

1. IGO2008 and also HTC opera when used, after a while will exit or go to bagrownd.

In fact.. only Igo 2008 crash it and restart the device.

Đúng rồi, Opera có hiện tượng khi mở 1 trang web thì bị chuyển về background, tất nhiện sau đó lại tự trở về binh thường. Còn khi mở 2 hoặc nhiều hơn cửa sổ Opera thì thỉnh thoảng bị tự động Closed.

gxg

Đúng rồi, Opera có hiện tượng khi mở 1 trang web thì bị chuyển về background, tất nhiện sau đó lại tự trở về binh thường. Còn khi mở 2 hoặc nhiều hơn cửa sổ Opera thì thỉnh thoảng bị tự động Closed.

I'm Glad that YOU understand what you wrote. =D>

I don't know your language.... so you could easily post everithing you want... useless for me unless is in english, franch, romanian,italian, spanish.

ancola66

Super V.I.P

I'm Glad that YOU understand what you wrote. =D>

I don't know your language.... so you could easily post everithing you want... useless for me unless is in english, franch, romanian,italian, spanish.

Opera 9.5 continuous version of the update fixes therefore not entirely due to errors in the Rom. You should find the version of the opera merge to use. The latest version is not sure the best version :-?:D

blazkom

What FW is now the best for use on asus p535, this or that that or the other.
How is 128MB ram or that the work on each 535
Thanks
Sorry for bad English.

baomeo

Anh Ân ơi, bản này của anh có hỗ trợ SDHC không, em vừa đầu tư cái thẻ 4GB mà không đọc được, có gì anh hướng dẫn cho em với.

Tìm được bản patch SDHC, đã chạy ngon trên P535, đưa lên đây bác nào chưa có thì dùng tạm.

Chỉnh sửa cuối:

qqonline33

umh. Làm cái màu đen nó tinh túy mà hợp với style máy hơn. Màu xanh này cũng đẹp, nhưng mà nó cứ... Mong bác Ân chế 1 bản

gxg

PLEASE SOMEOANE FIX THE FIRST POST ... The one with download links.

Last edited by a moderator:

gxg

Because it includes 2 different versions: PVA8 and PVA8b and everything is very clear :-?

ok I'm trying

MAN the the first post is BROKEN.:)

All the text is one big link. cannot press the download button.

Look!

Chỉnh sửa cuối: