• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM 6.5.3 Pro Build 28223 5.3.3 Lesscro

alanlee

Bản mình đang xài và up lên, không thể nào lỗi được, coi chừng bạn sử dụng bản Winrar đời "bận khố" đấy :D

MrDeath97

Bản mình đang xài và up lên, không thể nào lỗi được, coi chừng bạn sử dụng bản Winrar đời "bận khố" đấy :D

Ko phải lỗi từ bản Rom, mà lỗi xảy ra khi giải nén =.=. Thử nén lại và up lên được ko vậy alanlee? Winrar chắc phải tương thích ngược được chứ =.=

alanlee

Theo xu hướng thì giao diện càng ngày càng đẹp , càng nhiều chức năng => càng tốn Ram và pin :(

Cá nhân mình up ROM để giải trí và phù hợp với nhu cầu sử dụng phần mềm tho ý thích riêng, có thể mình thích bản này nhưng bạn khác thì chưa chắc. :p

Bạn cứ up nhiều ROM rồi cảm nhận và lựa chọn cho mình bản ROM phù hợp với các tiêu chí của mình là OK \-/