• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS P535 - ROM WM6.5 PDAVIET (Build 21202.5.0.0)

qqonline33

Her her. Chờ bác Duy lâu quá rùi. Em bé chắc dạo này ngoan,ủng hộ bố cook rom cho a e PV đây mà :):p

qqonline33

Cảm nhận ban đầu của bản này là chạy khá ngon,trơn tru hơn các bản trước...nhưng khá là hao pin !?! Hic

haiphusy

Rom chạy rất mượt, em rất thích giao diện Today mới của 6.5, duy chỉ thắc mắc một chút là có cách nào thay đổi các ứng dụng trên màn hình Today k ạ, ví dụ như thay mục Music bằng một ứng dụng khác, chẳng hạn như thay bằng Skype. Cám ơn vì các sự giúp đõ của các bác.

LeSScro

i use another WWE... but very stable and fast... we can use it liker a standard ROM... lot of programs works without problem...

21500 í here... try an update... :p:-/

hunghdec

Bản rom chạy nhanh, ổn định. Cảm ơn tác giả rất nhiều. Nhưng mình thấy một lỗi. Đó là set ringtone lần đầu. lần sau thay đổi không được nũa. Không biết mọi người có ai bị thế không.

freeman_haha

các bác cho e hỏi sao e down về k thấy file NBO đâu để up cả.giải nén ra chỉ có đúng 2 file:p535_UpdateROM và USBLoader.Hix e đã down đi down lại mấy lần.thanks các bác!

freeman_haha

Bác xem lại dung lượng file down đi. File vẫn đầy đủ mà. Hoặc có khi bị ẩn. Nguy hiểm hơn nữa là có virus...:|

dạ e down về thì file nén vẫn là hơn 50mb còn khi giải nén ra được có mấy m.e cũng k hiểu nổi.hix hix.các bác khác down về vẫn bình thường chứ ạ??:-??