• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atlantis Redux - CÁC PHIÊN BẢN

PhamQuang

Manager
Atlantis Redux v1.4

Chúng ta đã biết đến Game này với các v1.0,1.2,1.3,... Đây là phiên bản v1.4 mới.
Game hỗ trợ tốt các HDH và màn hình.
Có MTK kèm theo để ĐK cho Game.

Hình ảnh minh họa Game:

Link tải Game dưới đây:

Mã:
http://depositfiles.com/files/357187

(Ai gặp khó khăn tải Link này hãy tìm đọc bài hướng dẫn sử dụng FakeIP của Mod. AnhTu bên Subbox ứng dụng PPC)

- Mã bảo vệ Link host: PhamQuang
- Mã giải nén file: mobifuns.net

Máy tạo khóa đưa kèm dưới đây.

kenpham

bạn ko đọc bài anh Quang viết sao. bạn phải dùng fake IP để đổi sang IP của nước khác,thì mới vào trang này download được.bạn đọc bài hướng dẫn của anh Tú ấy,về fake IP. những trang đấy ko hỗ trợ cho Việt Nam :(

MrTrung

KHO GAME DUNG LƯỢNG CỰC LỚN LY KỲ HẤP DẪN

Atlantis Redux V1.4

Đây là thể loại Game phiêu lưu mạo hiểm vô cùng hấp dẫn.
Hỗ trợ tốt cho PPC2002 to Windows Mobile 5.0.
Dung lượng rất lớn 145,71MB mời các bác dùng và cho ý kiến.

Download tại đây: AtlantisReduxV14.zip

Chỉnh sửa cuối:

Namtuoc

sao tui down về,copy vào thẻ xong.Khi mở ra thì ko đánh số serial vào được.Đánh được có 4 số đầu tới số thứ 5 thì ko đánh được nữa.Vậy làm sao chơi được bi giờ? :(

haiviet

Atlantis Redux v1.4

Chúng ta đã biết đến Game này với các v1.0,1.2,1.3,... Đây là phiên bản v1.4 mới.
Game hỗ trợ tốt các HDH và màn hình.
Có MTK kèm theo để ĐK cho Game.

Hình ảnh minh họa Game:

Link tải Game dưới đây:

Mã:
http://depositfiles.com/files/357187

(Ai gặp khó khăn tải Link này hãy tìm đọc bài hướng dẫn sử dụng FakeIP của Mod. AnhTu bên Subbox ứng dụng PPC)

- Mã bảo vệ Link host: PhamQuang
- Mã giải nén file: mobifuns.net

Máy tạo khóa đưa kèm dưới đây.
Thanks! Anh Pham Quang đã upload MTK, trò này giao diện đồ họa và âm thanh rất good chơi rất hay,tuy dung lượng khá lơn nhưng rất đáng để chơi =D>

Namtuoc

ủa sao mình nhập cdkey59750 dzo6ko được,mấy bác check lại giúp cdkey thanks

bạn phải tải cái Mtk về mà lấy code chứ.Cái số 59750 đó ko phải đâu.Sẵn bác Quang chỉ em chơi làm sao mà wa được cảnh đầu luôn nhe,cảnh đầu vào nói chuyện với 1 thằng lính thì bị nó đánh 1 cái rồi quay lại lúc đầu luôn.K bít làm sao mà đi tiếp nữa

kukingkong

Bạn kiểm tra lại kỹ đi. Link của TranBep tôi đang down bằng FlashGet rất tốt.

Last edited by a moderator:

MrTrung

Tất cả các link đều đã die. Bác nào có thì up lại hộ nha. Thanks

Link tôi gửi lên tôi đã ktra kĩ vẫn Download rất tốt đấy không die đâu kể cả Down bình thường hay dùng phần mềm hỗ trợ. Bạn xem lại đi nhé ;;) ;;) ;;)

juve2222

Bác TrầnBẹp ơi!bác co' thể chỉ em làm sao để wa được thằng lính lúc đầu kô zậy??trò này nhìn cool wa'-mà chơi wài ko wa được thằng linh' đó:(bác có thể bỏ it' thời gian chỉ em dược ko??

Namtuoc

Bác TrầnBẹp ơi!bác co' thể chỉ em làm sao để wa được thằng lính lúc đầu kô zậy??trò này nhìn cool wa'-mà chơi wài ko wa được thằng linh' đó:(bác có thể bỏ it' thời gian chỉ em dược ko??

tới cảnh gặp thằng lính thì bạn quay sang phía bên phải của nó là sẽ có đường đi tiếp.Tui mò được tới trong hang luôn nhưng mà sau đó thì ko bít đi đâu nữa.Đi vòng vòng một hồi muốn chóng mặt luôn :p

MrTrung

Cũng xin nói thật với bạn là mình không có thời gian mà chơi Game đâu.:p :p :p Mình chỉ giới thiệu Upgame lên cho mọi người chứ thực ra mình cũng ko thích chơi.:| :| :| :| Nhưng có gì thắc mắc bạn cứ hỏi PV sẽ trả lời bạn được hết thôi.:D :D :D

caothanhhai

không hay lắm,toi thich siberia hơn
Góc nhìn nguoi thứ nhất chóng mặt lắm
Ngày xưa tôi cũng chỉ thích Residence evil nhất vì góc nhìn người thứ 3 chứ không thích Doom
Có còn game nào như thế không nhỉ

SoFasttt

Nếu ko chơi các phần trước mà chơi luôn phần này có được ko bác ? Vì thấy dung lượng lớn quá hơi ngại down T_T

Namtuoc

Nếu ko chơi các phần trước mà chơi luôn phần này có được ko bác ? Vì thấy dung lượng lớn quá hơi ngại down T_T

bạn cứ down về mà chơi.Nó là 1 phần riêng biệt chứ đâu có dính gì tới bản trước đâu b-)

SoFasttt

tới cảnh gặp thằng lính thì bạn quay sang phía bên phải của nó là sẽ có đường đi tiếp.Tui mò được tới trong hang luôn nhưng mà sau đó thì ko bít đi đâu nữa.Đi vòng vòng một hồi muốn chóng mặt luôn :p

Vào đến hang rồi thì chỉ việc ấn vào cái máy tròn tròn sáng sáng, nó hiện ra dưới đất 5 cái biểu tượng + 1 vòng tròn, bạn dùng con quay trong Inventory đưa vào từng biểu tượng cho đến khi tạo được 5 ngôi sao ở 5 góc là sẽ được đi tiếp :)

Công nhận game này càng chơi càng hay :p. Cốt truyện linear, đồ cũng dễ nhặt nên ko lo bị thiếu đồ, hình ảnh sắc nét ( do là First Person View và nền toàn ảnh tĩnh ). Chỉ có 1 cái khó chịu là Inventory của nó ko hiển thị thông tin chi tiết từng món đồ, ngay cả cái tên cũng ko có :(

thitkhotau

Bạn ơi mình chơi rất cool nhưng đang bí quá chơi đến cảnh hành lang với 2 bên là cửa thì pó tay luôn không biết ai chơi qua cảnh này chưa giúp mình với nha. Thanks

Ryuroden

Vào đến hang rồi thì chỉ việc ấn vào cái máy tròn tròn sáng sáng, nó hiện ra dưới đất 5 cái biểu tượng + 1 vòng tròn, bạn dùng con quay trong Inventory đưa vào từng biểu tượng cho đến khi tạo được 5 ngôi sao ở 5 góc là sẽ được đi tiếp :)

(
Mình đến đoạn sau nhg ko biết làm gì. Bạn nào chơi qua rồi có thể chỉ cho mình ko.