• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC CE OS 5.2.19209 Build 19209 Design by Khoa_Ha

Khoa_ha

ATOM EXEC ROM WM6.1

CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.5 Khoa_Ha

Lời cám ơn - Thanks: Special thank to
Mod SonBlack đã giúp đỡ em rất nhiều để hoàn thành bản Rom này

Thông tin - ROM Information:
CE OS 5.2.19209 Build 19209.1.0.5 KHOA_HA
Pagepool: 6M
This ROM is built based on SYS 19209 from Abusalza Kitchen ROM WM6.1
Some adds: Iphone Diapad & Windows media iphone skin & Today with batteryStatus Skin..and more.

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link Download:

http://www.mediafire.com/?dxzyeye1sdo

Last edited by a moderator:

Medkid

Chúc mừng,PDAVIET atom exec lại có 1 cooker nữa

=D> =D> =D> =D>

phungthanh

tôi cũng chúc mừng bạn , tôi không biết gì về kỹ thuật chỉ biết sơ sơ về sử dụng nên chỉ mong có những người như bạn tạo ra thêm những cái mới để thử ,mong bạn phát huy . cám ơn nhiều

amk

bạn KH cho mình xin riêng cái skin cab window media + calculator dc ko?

tks bạn =D>

mainghy

Bác ơi, link down bị sao đó. ,mình down giữa chừng nó báo lỗi hoài, Down bằng DAP lẫn IDM đều bị. Bác xem up lại qua host khác dùm nhé.

Khoa_ha

bạn KH cho mình xin riêng cái skin cab window media + calculator dc ko?

tks bạn =D>

Bạn có thể tìm thấy nhiều skin caculator trong diễn đàn mục HTC software và mục Windows Media Skin nhé trong đấy có nhiều lắm mình cũng tải trong đấy ra mà.

Khoa_ha

Bác ơi, link down bị sao đó. ,mình down giữa chừng nó báo lỗi hoài, Down bằng DAP lẫn IDM đều bị. Bác xem up lại qua host khác dùm nhé.

Mạng chỗ mình vẫn down bình thường bạn a! bạn thử tắt hết các phần mềm hỗ trợ download (DAP cà IDM) đi và down bằng chương trình default của trình duyệt nhé. dùng trình down default có chậm hơn một chút nhưng mà tránh được nhiều lỗi lắm. nếu ko down được thì nhắn lại để mình uplink khác nhé!:|