• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom Exec ko nhận được thẻ nhớ

Status
Không mở trả lời sau này.

hdtuankhai

Máy mình đang xài bình thường, format lại thẻ nhớ, up Rom mới thì ko nhận dc thẻ nhớ nữa, đã thử up lại Rom 2-3 lần rùi, vẫn ko cải thiện tình trạng.
Các bro chỉ mình với....:(
Thanks!!!!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Máy mình đang xài bình thường, format lại thẻ nhớ, up Rom mới thì ko nhận dc thẻ nhớ nữa, đã thử up lại Rom 2-3 lần rùi, vẫn ko cải thiện tình trạng.
Các bro chỉ mình với....:(
Thanks!!!!

Trước tiên xem lại thẻ nhớ thử trên máy khác, tiếp đó vệ sinh lại khay thẻ nhớ xem thế nào nhé bạn....

hdtuankhai

Mình đã thử rùi, thẻ nhớ trên PC vẫn đọc, format bình thường, đã up lại Rom 2-3 lần luôn, thẻ nhớ vẫn cứ trơ ra (tối qua vẫn còn nghe nhạc phà phà...), đang nghĩ đến trường hợp xấu nhất -> khay đọc thẻ nhớ trên máy có vấn đề...hixhix...:((

Sonblack

Super V.I.P
Kết thúc vấn đề ở đây nhé! Mang máy đi sửa đi, không hỗ trợ qua diễn đàn được đâu! Phần cứng rồi bạn ạ!
Topic closed!

Status
Không mở trả lời sau này.