• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Atom life khi có cuộc gọi đến ko báo đèn sáng.

0985304186

Tình hình là con atom life của em khi có cuộc gọi đến hay tin nhắn đấy ạ chỉ sáng màn hình chứ ko có đèn báo.ko biết là bị sao các bác nhỉ.e ấn vào thì đèn vẫn hhoat động bình thường.bác nào biết chỉ em nhé.e vừa dùng nên ko rõ lắm,thank các bác nhiều!!!

Chỉnh sửa cuối:

bongbin2218

Bác thử kiểm tra lại xem có cài bị đụng soft kg? nếu muốn chắc cú bác cứ Hard reset. Trường hợp vẫn không hết thì nên up lại room

dragondownloads

Cách Hard reset mình xem trên http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=64695 rất hiệu quả, bạn thử Reset lại xem sao:----------------------------------------------
Bác vừa bấm phím power vừa chọt lỗ reset (giữ phím power đừng có bỏ ra). Chờ vài giây nó sẽ kêu bác bấm phím xanh và đỏ cùng lúc để hard reset. Bác thả phím power ra rồi bấm phím xanh (gọi) và phím đỏ (ngắt cuộc gọi) cùng lúc là được thôi.
Em hard reset 3 lần rồi, không phải tại máy hư mà tại em thử nghiệm nhiều chương trình quá mà không muốn uninstall từng thằng một nên hard reset phát luôn cho lẹ.