• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE - PDAVIET ROM 6.1 (Core 20273) by TranMinhMan

vutuanson82

thế là fai mua 1 cái thể nhớ khác hả bác
kăng phết nhỉ
nếu em muốn uprom bản này từ PC thì down link nào ạ? ( mà em dùng Windows Mobile Device Center thì uprom ntn ạ?)
thanks bác!
ah em cũng muốn hỏi
con máy em mới mua nhưng pin dùng rất nhanh hết
liệu có fair bị ăn nguồn?
làm tnao để tìm đc nguyên nhân? vì em nghĩ mua Pin mới để ktra thì tốn kém quá.máy em mua trg SG mà em ở HN nên ko mang bảo hành đc

thanks bác Mẫn

huysmall

thế là fai mua 1 cái thể nhớ khác hả bác
kăng phết nhỉ
nếu em muốn uprom bản này từ PC thì down link nào ạ? ( mà em dùng Windows Mobile Device Center thì uprom ntn ạ?)
thanks bác!
ah em cũng muốn hỏi
con máy em mới mua nhưng pin dùng rất nhanh hết
liệu có fair bị ăn nguồn?
làm tnao để tìm đc nguyên nhân? vì em nghĩ mua Pin mới để ktra thì tốn kém quá.máy em mua trg SG mà em ở HN nên ko mang bảo hành đc

thanks bác Mẫn

Dòng máy Atom Life dùng rất nhanh hết pin bro ah. Máy bro ko phải ăn nguồn đâu nên ko cần chuyển đi kiểm tra.
Uprom qua thẻ nhớ rất đơn giản. Bro có thể mượn thẻ miniSD của ai đó cũng dc nhưng dung lượng 512MB trở xuống thôi nhé. Kẹt lắm thì ra tiệm up vậy, giá khoảng 50k gì đó thôi.

lapnghiep_t

Member
bác Mẫn ơi pass sao ko dùng được vây ,không thể down dược giúp mình với !cảm ơn