• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE WM6.1 - PDAVIET BLACK ROM OS 5.2.19213 by TranMinhMan

1107

SAO EM VÔ BOOT NÓ HIỆ6N LÊN ****MINI-SD DETECTED***** RỒI ĐỨNG IM LUÔN FD9A6U CÓ CHẠY GÌ ĐÂU.

TranMinhMan

Super V.I.P
SAO EM VÔ BOOT NÓ HIỆ6N LÊN ****MINI-SD DETECTED***** RỒI ĐỨNG IM LUÔN FD9A6U CÓ CHẠY GÌ ĐÂU.

Tình trạng như vậy chỉ có 2 trường hợp:
- Do chất lượng thẻ nhớ, bạn nên thử lại với 1 thẻ khác.
- Do bạn làm chưa đúng thao tác, nên đọc kỹ hướng dẫn.
Mọi người đều up bình thường mà.
Chúc thành công!
:D

Chỉnh sửa cuối:

1107

file AL1.DIO chép vô đâu của thẻ nhớ vậy pro. chep vô thư mục gốc luông phải không.

ZhuYu

Chắc chán 100% là do thẻ nhớ bạn àh
Mình cũng bi như vậy từ lúc mua thẻ mới về Up phat là dc liền
Nếu bạn ở Biên Hoa có j phone mjnh mjnh up gium cho
AE giao lưu với nhau 1 tí

minhkhangtn

theo mình được biết thì có một số phần mềm mà khi chưa xóa đi thi khi up qua thẻ nhớ nó cung bị tình trạng trên .bạn nên hansert máy trước khi up rom qua thẻ .thẻ nhớ của bạn cũng nên phomat trên máy tính ở chế độ PAT
-chúc bạn thành công

metalica

bản Rom này noi chung la chạy ổn định nhưng hình như vẫn bị lổi nhận bluetooth, đã test rồi, send duoc nhưng nhận không được.
có pro nào bị lỗi tương tự không hay tại cái máy của mình nhỉ
mấy bác test và cho mình bit kết quả với
Tks.

TranMinhMan

Super V.I.P
bản Rom này noi chung la chạy ổn định nhưng hình như vẫn bị lổi nhận bluetooth, đã test rồi, send duoc nhưng nhận không được.
có pro nào bị lỗi tương tự không hay tại cái máy của mình nhỉ
mấy bác test và cho mình bit kết quả với
Tks.

Mình đã test chạy tốt mà, nhận được từ PPC và PC luôn. Bạn hãy xem lại.
Chúc vui!
:D

TranMinhMan

Super V.I.P
good work vanlydochanh.

hope to see your latest build 19915 soon :)

thanks

Tks for your opinion, imatrix!
But I like to build ROM SHIP of Kaiser, I did not like fake core. If u like I will up link my ROM CE OS 5.2.19212 Build 19212.1.0.3 PV T2M from Kaiser Original ROM WM6.1 as soon as possible. Pls wait..!
Good luck!:D

metalica

Vanlydochanh oi, sao bạn không cho vào Rom một chương trình release ram nhỉ
như bản của Mekid do, mình thấy rất là tiện

tienha

mình muốn cài chương trình O2 media plus thì có thể tìm ỡ đâu bạn ơi^^