• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Audio Smiley: để âm thanh nói lên cảm xúc

speedhack

Chương trình khá hay, với 9 biểu tượng tương ứng với 9 phím bấm từ 1 tới 9, bạn sẽ có 9 âm thanh khá là thú vị biểu diễn cảm xúc lúc đó. Nhất là khi đang ngồi với bạn bè, mở loa to lên là ai cũng phải :O

bạn nào chịu mầy mò một chút có thể tìm ra file âm thanh thay thế cho các biểu tượng đó. tha hồ muốn gán tiếng gì vào trêu người khác cũng đc >:)

download:
Mã:
http://www.mediafire.com/?gkoz1mzgnmz

easydie2006

vậy sao ko lấy file âm thanh mở = chuong trinh nghe nhac hay hon ko. tuong nó tich hợp vào SMS chứ. nếu chỉ phat âm thanh thì đâu cần thiết fải cài ^^ chỉ cần file âm thanh mình mở cũng đc mà

speedhack

là sao? không hiểu? bạn hướng dẫn kỹ hơn xem nào

ủa, sao bạn ko hiểu muh lại click thanks zậy :-??

thì tính năng chương trình có nhiêu đó thoai, bạn cài chương trình vô, mở lên. nó hiện ra 9 ô cảm xúc, bạn muốn bật âm thanh ứng với ô nào thì nhấn phím tương ứng. tiện cái là thay vì vào các chương trình media player để tìm file thì bạn có sẵn ở đó roài, chỉ việc click.

haopro

thì tính năng chương trình có nhiêu đó thoai, bạn cài chương trình vô, mở lên. nó hiện ra 9 ô cảm xúc, bạn muốn bật âm thanh ứng với ô nào thì nhấn phím tương ứng. tiện cái là thay vì vào các chương trình media player để tìm file thì bạn có sẵn ở đó roài, chỉ việc click.

cái này tiện khi đi chơi với pé yêu đang ngồi tâm sự mà pé vòi vĩnh đòi mua cái gì thì móc đt ra lấy cái ứng dụng này bật cảm xúc giận dữ lên là khỏi mua , đỡ tốn kém :p

MinhThang

Manager

Cái này nó có 2 file cài hết hay sao vậy em.

MinhThang

Manager
Bác nào muốn thay âm thanh và hình ảnh thì dùng WinRaR mở nó ra, sau đó vào các thư mục chứa âm thanh hình ảnh mà thay. Cũng vui đấy chứ.

j_cage

Member
thế bác nào mò ra các file wav đó thì up lên đây để ai thích thì có file âm thanh luôn, đỡ phải mất công cài file jar ra!

MinhThang

Manager
thế bác nào mò ra các file wav đó thì up lên đây để ai thích thì có file âm thanh luôn, đỡ phải mất công cài file jar ra!

File âm thanh đó để bạn làm gì? dùng pm này nó mới tiện chứ, bạn đem chép vào máy mỗi lần mở phải tìm đến file đó cũng hết hơi. Nếu bạn muốn thì lấy file Jar đó bung ra rồi lấy có khó gì đâu.

speedhack

File âm thanh đó để bạn làm gì? dùng pm này nó mới tiện chứ, bạn đem chép vào máy mỗi lần mở phải tìm đến file đó cũng hết hơi. Nếu bạn muốn thì lấy file Jar đó bung ra rồi lấy có khó gì đâu.

chuẩn chuẩn, huynh đài đúng là người hiểu chuyện. chính vì thế mới post ;)

oh muh huynh test chưa, sao hok thấy có "dấu hiệu" j nhỉ ;;)

MinhThang

Manager
chuẩn chuẩn, huynh đài đúng là người hiểu chuyện. chính vì thế mới post ;)

oh muh huynh test chưa, sao hok thấy có "dấu hiệu" j nhỉ ;;)

Không test không bung sao biết ngõ nói. Chữ Thanks to đùng mà còn không thấy dấu hiệu là sao?:D

j_cage

Member

có gì đâu mà ko tiện, mình chuyển các file đó thành mp3 rồi dùng Music Player tạo thành album, mỗi lần muốn thể hiện ấn 1 phát là vào music luôn rồi mở nó ra nhanh hơn phần mềm nhiều, lại còn đỡ phải cài cho thêm rác máy, danh sách ứng dụng còn dài thêm nữa!

MinhThang

Manager
có gì đâu mà ko tiện, mình chuyển các file đó thành mp3 rồi dùng Music Player tạo thành album, mỗi lần muốn thể hiện ấn 1 phát là vào music luôn rồi mở nó ra nhanh hơn phần mềm nhiều, lại còn đỡ phải cài cho thêm rác máy, danh sách ứng dụng còn dài thêm nữa!

Chín người 10 ý, nói như bạn thì họ viết pm ra làm cái giống gì. Mình chỉ nói thế này để bạn hiểu cái lý của bạn nó hay không nhé:
pm có 9 ô biểu tượng cho 9 âm thanh khác nhau. bây giờ bạn muốn âm thanh vỗ tay thì bạn bấm vào phím có ô tương ứng hình ảnh, ngay lập tức có tiếng vỗ tay.v.v...bạn muốn con mèo kêu cũng vậy.
Còn bạn làm như bạn nói thì bạn muốn nghe tiếng gì bạn phải làm sao đây, nghe từ a-z à hay phải mở danh sách ra để chọn. Bạn so sánh xem cái nào gọi là mất công hơn và nhanh hơn.:|

speedhack

uhm, ai thích thì dùng thoai, còn mỗi người có ai có cách nghĩ giống ai đâu.

tiêu chí là: miễn là có ích, dù chỉ với một người cũng post

hok có gì phải tranh luận đâu nha các huynh đài

mrbivnvn1

Cho Em Hỏi ?? : Dòng 6270 Có Xài Được Ko vậy ?? , Hay Là Chỉ DÙng Cho Hệ Điều Hành