• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AuRavolution Sense Theme v1.0

ducthang

FEATURES:

[*] Complete rEVOlution theme with transparent apps & widgets (modified by me to fully fit with HTC Desire)
[*] AuraxTSense 8.0 transparent notification bar
[*] AuraxTSense 8.0 lockscreen
[*] Stock all green buttons
[*] Hooolm's circles mod
[*] Transparent app drawer (modified by me)
[*] Transparent notification pulldown (with green android background)

Tương thích Desire HTC Sense Rom:
Hướng dẫn cài đặt:

Tải về chủ đề
Lưu nó bất cứ nơi nào trên sdcard sau đó
Flash zip Up như up rom

Dowloads:

Multiupload >>> AuRavolution Sense Theme v1.0
Wallpaper >>> Abstract Red

AuRavolution Sense Theme

Change Logs:

Code:
1.0

Initial Release... Nothing special... Just AMAZING!

Xem thêm ảnh gốc:
picture.php
picture.php
picture.php

picture.php

Chỉnh sửa cuối:

nguyentung1010

Bác ơi,thế flash cái này có mất data và soft mình đã install trước đó không???Mình đang dùng ROM RCMixHD v0.12 bên xda không biết là có flash ok được không,có cần cài thêm gì không rồi mới flash,hay chỉ đơn giản là up như up ROM.???
Thân.!!!

Chỉnh sửa cuối:

judas_dn

Mình đã flash rồi, giao diện thì giống nhưng sao font chữ hiển thị font mặc định????
Mình xài rom LeeDroiD 2.2e

nguyentung1010

hichic

Bác ơi,thế flash cái này có mất data và soft mình đã install trước đó không???Mình đang dùng ROM RCMixHD v0.12 bên xda không biết là có flash ok được không,có cần cài thêm gì không rồi mới flash,hay chỉ đơn giản là up như up ROM.???
Thân.!!!
mình đã thử rồi vẫn không flash được mạc dù rất thích

judas_dn

Cái font chữ trên sreenshot là font gì thế Ducthang, mình tìm hoài mà không thấy. Có cái giống thì không full Tiếng Việt