• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Auto3G 3.0.2 - Tự động chuyển đổi cấu hình 2G và 3G, đặt 3G cho ứng dụng

AquaSta

Moderator

Yêu cầu sử dụng ở vùng dịch vụ có cả 3G và 2G (EDGE). Làm việc trên iPhone 3G, iPhone 3GS và iPhone 4
Auto3G tăng tuổi thọ pin bằng cách tự động tắt sóng 3G (chuyển sang 2G) khi bạn tắt màn hình iPhone và tự động chuyển sang sóng 3G khi bạn mở khóa iPhone. Bạn cũng có thể dùng Auto3G tự động tắt 3G khi bạn có kết nối Wifi. Bạn có thể dùng Auto3G cho iPhone của bạn chỉ dùng sóng 2G mọi thời gian trừ những ứng dụng bạn chỉ rõ dùng đến 3G

Auto3G cũng kèm theo một gói cài đặt SBSettings toggle trên Cydia
Sử dụng biểu tượng Auto3G để thay đổi các cài đặt

Download: http://www.mediafire.com/?kg7k70emokavku6

rgx120

cái này hay nhỉ, nó linh hoạt như vậy thật ah, 3g mà không dùng thì gây hao pin nhìu lắm, nên cứ phải tắt bằng tay hoài, nhưng nếu mình đang trong môi trường Wifi thì khi mở máy nó vẫn kích hoạt lun 3g ah, vì 3g mình cũng đang để mở mà?? theo như app thì Wifi default thì là EDGE, nhưng nó có thật đã tắt dùm mình chưa nhỉ, vì mình vẫn để 3g mở song song với WIfi

Chỉnh sửa cuối: