• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

huankb

nghe nói huân có mod không xoa mini qwerty đúng không
Có mod chỉ xóa video call mà không xóa mini qwerty ở bên topic vietnamese 05 của anh Tùng đấy

LoiPT

mod kết nối mạng, mod pin, mod tắt ứng dụng khi ram thấp hơn 5mb đó bạn
mình có up ở topic tổng hợp mod của bunrieucua, bạn tìm đi nếu không thấy mình gửi cho
Cứ pin to là mình khoái rồi..:D
Cảm ơn nhớ.
Tiện thể bạn có mod tích hợp dzmusic key,shazam,musicstopper,ttpod vào musicsuite không thì cho mình xin với??
Không thì chỉ mình cách làm cũng được.
Cảm ơn nhiều
Với lại bản này có cái mod sửa lỗi dấu sắc ấn nhanh không bạn,sang topic của lão Tùng mà không tài nào xin được..

bạn thử xem còn lỗi dấu không :) mình bỏ mod NT nhanh rồi mà, mấy mod tích hợp tý mình gửi cho

có ai giúp mình hướng dẫn cách flash với mình cần những pm gì mình đang dùng win7
bạn chịu khó đọc ở đây có đủ đáy, không tìm thấy thì đây nhé
Mã:
http://www.tinhte.vn/f384/hackphone-5233-5232-5228-rm-625-v40-1-003-a-582034/

M4_Vu0ng_001

mình có up ở topic tổng hợp mod của bunrieucua, bạn tìm đi nếu không thấy mình gửi cho

bạn thử xem còn lỗi dấu không :) mình bỏ mod NT nhanh rồi mà, mấy mod tích hợp tý mình gửi cho

bạn chịu khó đọc ở đây có đủ đáy, không tìm thấy thì đây nhé
Mã:
http://www.tinhte.vn/f384/hackphone-5233-5232-5228-rm-625-v40-1-003-a-582034/
cảm ơn bạn trước,nhưng ý mình là thêm mod nhắn tin nhanh mà không bị lỗi dấu sắc như bản vn05 của ông Tùng ấy..
tối nay lại mất đêm fl rồi....:(

huankb

thì là giữ lại video call và mini qwerty ở bản của thanhtunght ấy...lieeuj lỗi gì không
Cái này là do file StaticFeature.dll ở trong roft2\sis\bin quy định, bạn bung bản của thanhtunght ra rồi lấy file đó thay thế vào bản này xem được không.Cập nhật bên topic thanhtunght này, cho cái này vào sis\bin

Last edited by a moderator:

M4_Vu0ng_001

Mod nào xoá bài em thế,có vi phạm gì đâu???:mad:)
Chú ý : Bài viết trong Topic CFW chỉ được bàn luận vấn đề CFW !

LoiPT

cảm ơn bạn trước,nhưng ý mình là thêm mod nhắn tin nhanh mà không bị lỗi dấu sắc như bản vn05 của ông Tùng ấy..
tối nay lại mất đêm fl rồi....:(
đó là bỏ mod nhắn tin nhanh cho khỏi lỗi đó thôi chứ làm gì có mod nhắn tin nhanh mà không bị lỗi dấu đâu bạn. không thể có

Mod sao xóa bài viết đi thế ????

Bài viết ngoài vấn đề CFW sẻ được tính là Spam.Xoá ko cần thông báo !
Dạ thưa Trial Mod Tung bản nay người ta tâm đắc thấy có người hạ sao thì người ta nói thì là vấn đề ngoài CFW ak. anh có nghiêm khắc quá không khi mà nhiều topic khác cũng vậy ???? hay lý do nào ạ?
Mình chỉ làm theo nhiệm vụ thôi bạn nhé ! Trong Topic của mình không hề có bài viết Spam ! Còn Topic cũ là khi ấy mình chưa lên TM,đấy là việc của Mod cũ.Nếu bạn có điều gì đấy Thắc mắc thì có thể Khiếu nại với BĐH PdaViet. Thân !
Nếu vậy thì Hy vong ThanhTung làm đúng chức trách của mình, phải theo giõi thật sát sao các bài rác không đúng quy định trên toàn bộ topic S60v5 này ạ. Nếu không người ta lại nói việc công mà không quên thù riêng đó nha.
Ah em ủng hộ trial Mod phấn đấu nha =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Hơn hết tôi đề nghị Trial Mod không chỉnh sửa bài viết của tôi

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

Thôi,coi như không biết,cứ biết bản này tốt là được,nhưng mình ko thích icon bản này lắm,chắc phải thay lại icon thôi,
Mà thay lại có lỗi gì không bạn>>>
Ah tiện mình hỏi luôn,media bar bản này là mặc định phải không,hay có chỉnh sửa gì thêm??

LoiPT

Thôi,coi như không biết,cứ biết bản này tốt là được,nhưng mình ko thích icon bản này lắm,chắc phải thay lại icon thôi,
Mà thay lại có lỗi gì không bạn>>>
Ah tiện mình hỏi luôn,media bar bản này là mặc định phải không,hay có chỉnh sửa gì thêm??
MediaBar tiện dụng như bản Photon đó bạn
còn Icon thì mình để Icon cở bản thôi ai thích có thể tự thay nha :)

nicky205

cái mod Nokia N9 icon pack by Vova1609 for C6 V41 chỉ cần cài đè vào là nó full luôn hả bạn, có thiếu cái nào ko để mình chỉnh lại

LoiPT

cái mod Nokia N9 icon pack by Vova1609 for C6 V41 chỉ cần cài đè vào là nó full luôn hả bạn, có thiếu cái nào ko để mình chỉnh lại
để biết chắc chán bạn nên thay vào rồi Flash lại nha, và thanh Media bar 100% khác Icon

balabaxam

Bản này mình mới flash xong con 5230, tuy không có mấy mod đặt biệt như của Vũ nhưng những cái cơ bản như pin, ram thì không hề thua bản của Vũ và hơn hẳn mấy bản khác trên diễn đàn. Vả lại không tim thấy lỗi.mình thay icon n9 vào nhìn thấy đẹp hơn tí.hi.Thank

LoiPT

Bản này mình mới flash xong con 5230, tuy không có mấy mod đặt biệt như của Vũ nhưng những cái cơ bản như pin, ram thì không hề thua bản của Vũ và hơn hẳn mấy bản khác trên diễn đàn. Vả lại không tim thấy lỗi.mình thay icon n9 vào nhìn thấy đẹp hơn tí.hi.Thank
thiếu mod đặc biệt gì bạn ?
icon thì mình để cơ bản ai thích tự thay nha :)

maskshot

Member
bản này tốt hơn bản của A tùng k a...

bản này là bản fix của a tùng à a... ?

Last edited by a moderator: