• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

missthuha

ukm hi em cung mún chỉ chú tâm vô 1cfw ùi dùng suốt lun hok hao ram tổn pin là thích ùi hi! à anh lợi nèk khi mà em bật hiệu ứng lên và vào wed xem youtube thì bắt 1link và nó mở redplayer là restart máy lun ?là sao vậy anh?

LoiPT

ukm hi em cung mún chỉ chú tâm vô 1cfw ùi dùng suốt lun hok hao ram tổn pin là thích ùi hi! à anh lợi nèk khi mà em bật hiệu ứng lên và vào wed xem youtube thì bắt 1link và nó mở redplayer là restart máy lun ?là sao vậy anh?
lần nào cũng thư thế ak em?. nếu thi thoảng có lẽ do FW xung đột gì đó, a dùng một thời gian không thấy bị như thế :), giờ không có máy nữa rồi :)

missthuha

sao vậy anh?hok con máy?hic ukm máy em lun bị vậy nhưng chỉ là khi bật hiệu ứng thui hi...con khi khác hok bị anh ạk!

LoiPT

sao vậy anh?hok con máy?hic ukm máy em lun bị vậy nhưng chỉ là khi bật hiệu ứng thui hi...con khi khác hok bị anh ạk!
chỉ bật hiệu ứng ak, thế em thay hiệu ứng khác xem sao :D

missthuha

hok thấy anh lợi có dự định j hay j đó cho cfw của mình nhỉ miss dạo này mún flash lại mà hok bít xoá cái photo 3d và dzmusic làm sao? hic mún làm bản này là belle hết và hok cài thêm pm j ngoài rblutooh hic mà tìm hoài xoá hoài mà hok đc xoá xong lỗi,lỗi ùi lại flash lại bản belle anh lợi làm hic júp em đi anh lợi ơi!plzzz

LoiPT

hok thấy anh lợi có dự định j hay j đó cho cfw của mình nhỉ miss dạo này mún flash lại mà hok bít xoá cái photo 3d và dzmusic làm sao? hic mún làm bản này là belle hết và hok cài thêm pm j ngoài rblutooh hic mà tìm hoài xoá hoài mà hok đc xoá xong lỗi,lỗi ùi lại flash lại bản belle anh lợi làm hic júp em đi anh lợi ơi!plzzz
giờ a chỉ có thể hướng dẫn giúp em em cần làm gì làm từng phần a bày cách giúp chứ giờ a không có máy rồi PC hỏng, Đt không có :( hỳ
em cứ hỏi a giúp em OK

missthuha

giờ a chỉ có thể hướng dẫn giúp em em cần làm gì làm từng phần a bày cách giúp chứ giờ a không có máy rồi PC hỏng, Đt không có :( hỳem cứ hỏi a giúp em OK
hi vậy anh hướng jẫn em xoá mấy pm như photo3d.dzmisic.qicoffice.ad...j đó anh,gửi pacth ùi hướng dẫn em xoá anh nhé hi! àk cho thêm mấy cái nhạc bass của n8 ý hihi em hay nghe nhạc lắm

LoiPT

hi vậy anh hướng jẫn em xoá mấy pm như photo3d.dzmisic.qicoffice.ad...j đó anh,gửi pacth ùi hướng dẫn em xoá anh nhé hi! àk cho thêm mấy cái nhạc bass của n8 ý hihi em hay nghe nhạc lắm
Quick off em xóa bằng Nokia FW clean.... 2 cái kia a gửi mod em lấy theo file xóa đi nhé
Quick off có cả trong file core nữa nhé bung cả core ra

hotboyntl

Cho tớ hỏi: sao không sử dụng effect khác dc thế? tớ down trên mạng về cái effect sao bay (cái tớ vẫn thường xài), tick vào c2z patch rùi, bật hiệu ứng chủ đề rùi nhưng không thấy hiệu ứng, tắt nguồn bật lại cũng không thấy.....giúp với!!

LoiPT

Anh Lợi ơi a có thể cho e xin YH e xin chỉ giáo vài điều đc không ạ.
bạn cứ hỏi lên đây dduwwojc mà
Cho tớ hỏi: sao không sử dụng effect khác dc thế? tớ down trên mạng về cái effect sao bay (cái tớ vẫn thường xài), tick vào c2z patch rùi, bật hiệu ứng chủ đề rùi nhưng không thấy hiệu ứng, tắt nguồn bật lại cũng không thấy.....giúp với!!
Bạn KT kỹ xem nha mình vẫn dùng EFect được mà, KT xem hiệu ứng có lỗi không

missthuha

hic em hok bít bung core anh lợi ak! ak anh lợi ơi cái mod wgz trinh fat nhac ý anh gưi cho em đc hok?hi em mun chỉnh lại cái hình cho no đơn jản đi ây mak anh chỉ em với nhé