• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Axiotron ModBook: Apple TabletMAC đã bán,hàng cực sốc

NguyenThanhTuan

Super V.I.P

CPU Intel, Ram 3Gb, ổ cứng lên đến 500Gb (2x250Gb), màn hình cảm ứng siêu chịu lực, tích hợp GPS, iSight(camera), Wifi a/b/g/n, Bluetooth, thân máy làm từ magiê dùng làm máy bay chiến đấu...Tất cả bạn có thể chọn được cho một máy TableMac đầu tiên trên thế giới.

Hãng Axiotron đã bắt đầu cho đặt hàng ModBook tại Mỹ và Canada. Axiontron đã làm lại máy MacBook của Apple thành một máy tính bảng gọi là TabletMac (máy tính bảng chạy hdh windows gọi là TablePC). Axiotron đã thay màn hình cảm ứng, nâng cấp ram, nâng cấp ổ cứng, thêm các ứng dụng nhận dạng chữ viết, đặc biệt Axiotron còn dùng màn hình cảm ứng với tính năng siêu chịu lực, người dùng có thể viết thoải mái trên màn hình mà không lo nó bị biến dạng, hỏng hóc...Và với thân máy bằng magiê dùng làm máy bay chiến đấu thì không còn gì tuyệt vời hơn. Tuy nhiên là giá cũng rất tương xứng, nếu bạn chọn cấu hình cao nhất thì giá lên đến hơn 3000usd.--->Giá rẻ :D

duycst

Không lẽ mua xong cái này lại phi mua thêm bàn phím BL,chuột BL,màn hình thì nua thêm giá đỡ để cho nó đứng được? Trời ạ! Vẫn thấy laptop tiện hơn nhỉ?

Dao007forever

Giá gì mắc quá vậy anh??? Theo em nghĩ thì giá chưa tương xứng đâu, và chỉ cho công tử thôi. Nhập liệu sao nhanh nổi:(

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Mắc gì nữa bạn?BẠn không thấy phần cứng và cấu hình quá ổn không?Chắc chắn nó sẽ dành cho một số người nào đó có nhu cầu rồi,9 người mười ý mà bạn,bạn không thích chứ riêng mình cái này qua tuyệt,còn gi tuyệt hơn khi màn hình cảm ứng mà siêu chịu lực hả bạn(Ước gì con EXEC của mình cũng vậy nhỉ :D)

O2XDAEXEC

WOW,hình như máy này không có trên thị trường VN,nếu có thì em muốn chiêm ngưỡng tận mắt.

connguab

Tuyệt thật đấy, hình như máy này chưa có trên thị trường VN, nếu có thì chắc em cũng cố gắng rinh về 1 em vọc thử xem nó như thế nào, hehehe....
mà hình như giá đâu phải 3.000usd đâu chỉ có 2.280usd thôi, cũng tạm được...

Born2loveU

Member
Tuyệt thật đấy, hình như máy này chưa có trên thị trường VN, nếu có thì chắc em cũng cố gắng rinh về 1 em vọc thử xem nó như thế nào, hehehe....
mà hình như giá đâu phải 3.000usd đâu chỉ có 2.280usd thôi, cũng tạm được...

Với giá này thì đâu có đắt lắm so với thiết kế + cấu hình + độ hot.

nndung

Không biết phải làm bao nhiêu cái bánh hamburger mới có đũ 2,280..huhuhu