• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AZGARD DENFENCE V1.03 (GAME HAY)

nhathuy

các bác đổi tên ower trong máy rồi nhập các ower của các bác xin dc code rùi la ok

Không cần đổi owner như bạn nói, mà game này có thể dùng chung đc code, bạn có thể dùng 1 trong tất cả các code đã post ở trên để reg với owner của bạn

nhathuy

Các bạn đọc lại bài #55 (trang 6) của mình nhé. Các bài post xin code nhờ bác djtrungkien del giùm!
Thanks!

hoangtam

mod ơi minh tim ko thấy link để down. Mod co the cho link lai duoc ko. mình la newbie xin thong cam nha

hungsonbmt

Đã cài và chơi game này rùi, khá hay, nhưng phải chơi hết 100 level mới WIN, hix, tiền thì ít ko nâng cấp kịp, chỉ chơi được tới vòng 70 là ngỏm ...

QuangThang89

Đã cài và chơi game này rùi, khá hay, nhưng phải chơi hết 100 level mới WIN, hix, tiền thì ít ko nâng cấp kịp, chỉ chơi được tới vòng 70 là ngỏm ...

Bạn đọc lại bài của bác Huy ở trang 3 có chỉ cách hack tiền đó ;;)

NokuaN70

Well-Known Member
Không biết mấy bạn có giống như mình không, chứ mỗi lần đang chơi mà save lại là máy nó lock lại, phải unlock xong rồi save lại mới dc.
Posted via Mobile Device

hungsonbmt

Thông tin đặc biệt! <<<<<<< Cách cheat tiền! >>>>>>>>>

Không biết có ai biết dụ này chưa, mình mới phát hiện hôm nay, mỗi lần bấm phím Volume Down thì tiền sẽ tăng thêm 100 đồng, keke, tha hồ mà upgrade mấy cái trụ phòng thủ nhé.

Ai thấy hữu ích nhớ thanks nhé!

Chỉnh sửa cuối:

hungsonbmt

Bạn làm ơn cho mình xin code với
Owner : LeeU

Thanks in advance

Mấy bro này không chịu tìm trong các thread trước gì cả, lười quá, cứ hỏi hoài!

Xin nhắc lại là game này register không dựa owner, lấy đại cái code nào public trong topic này dùng cũng được!

Nhân tiện cũng cho 1 cái nè: 6LQOQPX