• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(b0m_lx) Bộ sưu tập theme s60v5 tuyệt đẹp upload thường xuyên đây

NTiolanDatluu

Mỗi người 1 sở thích mà bác, đâu phải ai cũng như ai :p

đúng là mỗi ng có 1 sở thích, cho b0m xem cái icon theme này nè, bác kiếm hộ mình cái nào giống vậy nha, thích sự nhẹ nhàng, ko màu mè! :D

b0m_lx

Theme Butterflies icon v5 cực nhẹ đây (up theo yêu cầu của NTiolanDatluu :D )
NTiolanDatluu thông cảm , nay chỗ mình mất điện nên up hơi muộn :D
theme này theo yêu cầu của NTiolanDatluu là nhẹ và không xấu , icon như icon của NTiolanDatluu đã nhờ và tất nhiên là full icon :)) (tối up cho 1 theme nữa vô cùng đẹp :)) )
các bạn cùng chiêm ngưỡng nha :))

link dow :D http://www.mediafire.com/?c4o3o4mzlwda8ci
tất nhiên là không độc quyền rùi :))

Khoái mỗi cái này :D Thank bác Bờm. Nhưng mà đề nghĩ bác tập hợp ra cả ở trang 1 bằng cách Edit bài viết. làm thế này tìm mãi mệt lắm :(

tất cả đc tập hợp ở trang 1 mà :D
bác xem lại coi

b0m làm dum mình cái theme icon ip4 nhưng có nền wiget đi

toppic mình có rùi mà :D
bạn xem lại đi

JohnyNguyen

hihí,sắp xếp lại thế lại có phải dễ theo dõi hơn rất nhiều ko LX \-/ mà bồ ơi,cái theme có 10 Mb của bồ cài vào ko full icon được :( còn thiếu nhiều lắm,thích cái bộ icon đẹp :D =D>

NTiolanDatluu

ủa b0m ơi cho hình nền ngoài và trong nào bớt màu mè tí với bồ ơi! nền đen hay phớt hồng ý, buổi tôi sáng quá ko nhìn loáng quá! thank b0m phát nữa

b0m_lx

Theme Moonlight tuyệt đẹp đây (không dow hơi phí :)) )
trong khi tìm theme cho NTiolanDatluu đẫ tìm thấy theme này , phải công nhận là theme rất đẹp
theme màu tối , đẹp , full icon là tiêu chí của mình ,mình cũng đang dùng theme đó
định tối post nhưng NTiolanDatluu chém ác quá nên post lun :))
anh em chiêm ngưỡng theme tuyệt đẹp này nhé :D

không thank khỏi dow :)) http://www.mediafire.com/?z8xnz8mom9gmjf7 đùa tí thui :D
nếu thấy đẹp thì thank nha , mình rất kết theme này :D

hihí,sắp xếp lại thế lại có phải dễ theo dõi hơn rất nhiều ko LX \-/ mà bồ ơi,cái theme có 10 Mb của bồ cài vào ko full icon được :( còn thiếu nhiều lắm,thích cái bộ icon đẹp :D =D>

thế cài cái 13mb đi :D
công nhận 10mb mà không full thì cũng đành chịu , mà bộ icon theme htc rất đẹp nhỉ ? :))

NTiolanDatluu

chuẩn đấy, để tối down rồi test thử xem sao! mà theme b0m tự edits hay search vậy!

ùa nhưng b0m oi! có lỗi nhỏ kìa, vẫn chưa hoàn hảo đâu nhé, cột pin và sóng ko đồng bộ với theme và hình nền, hơi xí xí chút! :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mà thui cũng tạm chấp nhận đc, mất công b0m kiếm rùi! thank
tối xem còn theme nào đẹp trong suốt nữa ko up lên nốt! ah có theme hình nước trong và ngoài với bộ icon trong suốt như trên ko b0m oi!
:D

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

chuẩn đấy, để tối down rồi test thử xem sao! mà theme b0m tự edits hay search vậy!

ùa nhưng b0m oi! có lỗi nhỏ kìa, vẫn chưa hoàn hảo đâu nhé, cột pin và sóng ko đồng bộ với theme và hình nền, hơi xí xí chút! :D
[/B] :D

cái ý là đi vào chỗ mất sóng chứ lỗi gì đâu :D