• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Backgoundmusic (nhạc nền khi nghe call)

nh0zzz

để mik test thử phiên bản tiếng anh của bạn thử đc hok , mik dùng phiên bản việt hóa nó hok cho mik add cái gì vào hix đó kick vào la văng ra hok . Nhưng củng thanks pro nhiều nha;)

nh0zzz

cám ơn nhiều nha mình làm đc rồi nhưng mik dùng phiên bản tiếng anh , còn việt hóa thì mik xin pótay.vn rồi Thanks Pro nhiều:)

canhlinh1987

Máy của em là N70_1 . Trước kia khi chưa chạy lên music thì nghe nhạc nền to lắm . Bây giờ khi đã nâng cấp lên thanh Music dùng chương trình Backgoundmusic thi nghe nhạc nền cuộc gọi bé tí dù đã chỉnh volume hết cỡ . Prô nào giúp em với !

jimmi_qyu

Máy của em là N70_1 . Trước kia khi chưa chạy lên music thì nghe nhạc nền to lắm . Bây giờ khi đã nâng cấp lên thanh Music dùng chương trình Backgoundmusic thi nghe nhạc nền cuộc gọi bé tí dù đã chỉnh volume hết cỡ . Prô nào giúp em với !

Bạn có thể cho mình biết là khi bạn nghe nhạc có bị nhỏ hay không vậy.Hay chỉ khi dùng BGmusic mới bị hiện tượng này.:-?

canhlinh1987

Minh nghe nhac rat la to. Chj dung Bgmusic thj tieng be tí. Du da loay hoay voc het am luong len! Xin loi vi ko viet duoc tieng viet co dau

TruBic

Well-Known Member
Minh nghe nhac rat la to. Chj dung Bgmusic thj tieng be tí. Du da loay hoay voc het am luong len! Xin loi vi ko viet duoc tieng viet co dau

nếu như âm thanh nhạc nền mà to thì làm sao mà bạn nghe được bên kia nói gì được cái này phải mất cái kia mà.

JuRay-Duan

nếu như âm thanh nhạc nền mà to thì làm sao mà bạn nghe được bên kia nói gì được cái này phải mất cái kia mà.
Bạn ý hỏi là:

Chứ kô phải tự nhiên mún nó nghe đc to hơn :D

canhlinh1987

Dúng rôi. Truóc kia nêu thich minh bat volume hêt co nghe nhac nên to diêc tai luôn. Con khi dem may up thanh music (minh up nhieu phiên ban khac nhau) dung BG music thi nhac nên cuôc goi bé låm!Nghe nhu hát thâm ây. Không biêt khac phuc nhu nao de nghe to nhu truoc.Xjn loi vi minh viet bai bang dien thoai len ko viet duoc tieng viet co dau!

hungdylan

để chạy nhạc trong khi nghe điện thoại các bạn có thể dùng music player mặc định của máy cũng được
mình toàn dùng cái này thôi
chất lượng nhạc thì khỏi bàn
mình dùng N70me
---------------------------------------------------------------
mình có cài thử Backgoundmusic nhưng ko cài được nên thôi
cứ dùng cái Music player mặc định
chạy vẫn ngon
ai chưa biết thì dùng thử đi

chemi1209

để chạy nhạc trong khi nghe điện thoại các bạn có thể dùng music player mặc định của máy cũng được
mình toàn dùng cái này thôi
chất lượng nhạc thì khỏi bàn
mình dùng N70me
---------------------------------------------------------------
mình có cài thử Backgoundmusic nhưng ko cài được nên thôi
cứ dùng cái Music player mặc định
chạy vẫn ngon
ai chưa biết thì dùng thử đi

Trò này mình cũng thử rồi, nhưng MP của máy là nghe nhạc bằng loa ngoài, còn BG là loa trong! MP đc cái hay là chọn đc cả WMA :D