• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bak2u Pte PhoneBakPlus v1.01 S60v3 - Ích lợi của GPS

cacha

Mình cũng đang như bạn, không bik nó xài như thế nào đây. VH thì được nhưng chả bik xài sao đành chịu bạn àh
chào Bạn Cao Minh, hôm qua minh doc báo Thế giới Tin Học có nói về pm này , thấy rất hay, hi vọng Ban tìm tồi va biết cách su dung và VH cho em biết cách su dụng , thank ban=D>=D>

h2dylove

Mình cũng co ý kiến như bạn! Bạn hương dẫn sử dụng, pro nào việt hóa dược thì tốt quá!

Caominh171

chào Bạn Cao Minh, hôm qua minh doc báo Thế giới Tin Học có nói về pm này , thấy rất hay, hi vọng Ban tìm tồi va biết cách su dung và VH cho em biết cách su dụng , thank ban=D>=D>

Mình cũng co ý kiến như bạn! Bạn hương dẫn sử dụng, pro nào việt hóa dược thì tốt quá!

Hdẫn đã có trên đầu topic của bạn TranThang rồi, nhìn chung pm này hơi bất tiện chỗ máy mà bạn gửi tin xác định vị trí phải có GPS, thế thì đâu còn gì hay nữa đâu, vì thế mình đã bỏ ý định VH nó rồi. Mấy bạn thông cảm!