• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản beta test OS Oops Black

trungtin83

thanks tom ,mình mới dùng p3300 ,đúng là cảm giác up rom hay thật ,lúc đầu còn sợ chứ giờ thì beta cũng up ,lỗi thì quay về bản cũ lo gì ,ai dow về được thì up lên 1 host khác hộ nhé ,ngồi từ sáng tới giờ vẫn chưa tìm được cách dow ở rapshare
muốn vọc quá mà không dow được ,bác tom up lên rapidshare thì đánh đố em rồi

Last edited by a moderator:

transon1611

Không hiểu mọi người down như thế nào nhưng chưa lần nào mình không down đc ở Rapidshare cả. Thậm chí còn tương đối nhanh là đằng khác.

Tom_codon

Super V.I.P
Link mình để ở rapid của pdaviet.Luôn để link down trực tiếp.Các bạn dùng IDM download bt xem sao..

trungtin83

Link mình để ở rapid của pdaviet.Luôn để link down trực tiếp.Các bạn dùng IDM download bt xem sao..

bạn up lên box.net ấy ,mình thấy cái này vừa miễn phí mà dow rất nhanh ,up cũng rất nhanh ,rapid chỉ thích hợp cho ai có acount pre thôi ,chứ dow kiểu miễn phí thì hầu như không được

amen

Bản beta OS Oops Black chạy được 3% ko chạy nữa có ai biết cách chỉ dùm

cuunon

vậy là ban chưa chạy mở lock id, quay về phần hướng dẫn đi bạn

Milan

Mình đã cài và dùng bản này rồi>>giao diện đen rất tuyệt<<< chạy nhanh nhưng do ép xung lên 247>>Pin mau hết quá<<đáng tiếc<<giá mà k tăng xung thù hay quá!

trungtin83

mãi mới dow được ,để dow ở rapid ,bạn vào trang http://rapidshare.vn ,họ hướng dẫn chi tiết cách dow
sau khi up xong mình tháy chạy nhanh ,nhưng có 1 lỗi sau

-khi chạy trương trình :không thể kick nút X để tắt

Chỉnh sửa cuối:

amen

mãi mới dow được ,để dow ở rapid ,bạn vào trang http://rapidshare.vn ,họ hướng dẫn chi tiết cách dow
sau khi up xong mình tháy chạy nhanh ,nhưng có 1 lỗi sau

-khi chạy trương trình :không thể kick nút X để tắt
nhấn nhẹ 2 cái vào nút X chương trình sẽ thoát à

ThanhAn

Mình thì mất tiêu đâu bàn phím lúc nhập Pin, đã thử up lại vẫn bị thế.

cholilom

sao của mình cũng tới 3% là báo image bi lỗi. nhưng máy mình đã unlock rồi bởi vì mình xài nhiều version của TOm rồi mà. chì mình với

amen

unlock lại đi bạn tui cũng bị giống như vậy unlock lại là up được liền

b_x_vinh

Rất đẹp, tuy nhiên nút x không nhạy! và đúng là bàn phím lúc máy mới khởi động để nhập số pin bi trắng,tuy nhiên nếu đoán và nhập đúng số pin thì vẫn dùng ok!!

trungtin83

liệu bao lâu nữa tom mới ra bản chính thức thế ,chắc đây là phiên bản cuối cùng ,hoàn thiện nhất và đẹp nhất cho dòng HTC ARTEMIS - LOVE

dch

Nút X (Close) không nhạy
Nhiều lúc để password khi unlock bằng máy thì bị đơ luôn, phải reset.
Nếu để require PIN code thì cũng đơ luôn :D.

Nói chúng bản này ngoài 2 bugs trên thì khá tốt, phần contacts có PocketCM và thêm Cube thì hợp với cái Call giao diện iPhone hơn :)

Tuy nhiên bản này khá nhanh ;)

Sửa nút X không nhạy bằng patch này

Chỉnh sửa cuối:

langtuvotinh151

Lúc nào có bản FINAL nác TOM thông báo nha....đang dùng room của bác PHAMQUANG, hồi hộp chờ tin bác....nói chung la em thích performance nhất...PP bác cứ cho 8mb chạy cho phê....