• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook N97v30 (giao diện Belle) cho X6 v40 (HOT!)

chipheoc6

èo ... trong r0fs2 của bạn có file .txt ghi nguồn của ThanhTungHT kìa .....................
cái ý là do ông này mod bele thì phải mình nhớ mấy lần cũng mod cái gì đó nên mới có file đó:D.vừa cho e iu mượn x6 roài nên không làm chuột bạch được hihi,hy vọng bản này ngon hơn bản trước

Last edited by a moderator:

zcxsad

mình nhớ mấy lần cũng mod cái gì đó nên mới có file đó:D.vừa cho e iu mượn x6 roài nên không làm chuột bạch được hihi,hy vọng bản này ngon hơn bản trước

bản này vẫn như bản trước thui nhưng mình fix lại lỗi dùng mod belle :D và những lỗi mình ghi rõ bên trên kia ^^

zcxsad

èo ... trong r0fs2 của bạn có file .txt ghi nguồn của ThanhTungHT kìa .....................

mình lấy 1 số thứ trong bản cfw đó chứ hok phải dùng bản của thanhtung mà bạn ^^
mình hok để í lắm :D

chipheoc6

cái vụ cameả khi mod belle thì thế nào bạn nhi?bản trước mod belle vào thì camera không tắt được fash bản này thì sao?không thấy nói gì tới:-??

zcxsad

cái vụ cameả khi mod belle thì thế nào bạn nhi?bản trước mod belle vào thì camera không tắt được fash bản này thì sao?không thấy nói gì tới:-??

tắt được bạn ạ ^^ dùng belle không có lỗi gì muk

hng1635

Font trong cái Menu Contact bị lỗi rồi bạn ơi!
Làm thể nào để chuyển menu sang dạng 3x4 nhỉ? 4x4 trôn dày quá, bí quá, chẳng thoáng tẹo nào!

Dragon459

Manager
Font trong cái Menu Contact bị lỗi rồi bạn ơi!
Làm thể nào để chuyển menu sang dạng 3x4 nhỉ? 4x4 trôn dày quá, bí quá, chẳng thoáng tẹo nào!
Sử dụng menu switch để chuyển

saker1990

Tks bạn! Mình đang dùng bản của mình thấy ổn, bản này thấy các bạn nhận xét không đc khả quan lắm. :D
Cân nhắc thêm :p