• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG CÓ SUY NGHĨ GÌ???

Status
Không mở trả lời sau này.

vuongtrungduong

làm thế nào bắt tín hiệu con nhỏ đang ngồi máy bên cạnh nhỉ?thằng người yêu nó ngồi ngay kế nó cao hơn mình 2 chục phân là ít :(

NokuaN70

Well-Known Member
làm thế nào bắt tín hiệu con nhỏ đang ngồi máy bên cạnh nhỉ?thằng người yêu nó ngồi ngay kế nó cao hơn mình 2 chục phân là ít :(

Thế chú cao có 1m4 ah :D, sợ quái gì mấy thằng cao to, thằng nào dẻo mỏ thì: I'm winner....chơi tiếp đi chú, có anh đứng ngoài cổ vũ.

Posted via Mobile Device

poison071089

Rút Vertu ra hay nhỡ em nó không bít thì rút tiếp Iphone ra cho em nó dễ hiểu !
Rút chìa khóa điện khóa con lexus đậu ngoài cửa vài lần vào cho em nó nghe thấy !

Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

Thế chú cao có 1m4 ah :D, sợ quái gì mấy thằng cao to, thằng nào dẻo mỏ thì: I'm winner....chơi tiếp đi chú, có anh đứng ngoài cổ vũ.

Posted via Mobile Device

dạ em cao gần 1m7 nhưng thằng ku kia nó cỡ hơn mét tám gần mét 9 hix :(
anh đứng ngoài cổ vũ thì...huề :(( tưởng bác nhảy vào giữ thằng khỉ đột dùm em để em nắm tay con nhỏ :((

Rút Vertu ra hay nhỡ em nó không bít thì rút tiếp Iphone ra cho em nó dễ hiểu !
Rút chìa khóa điện khóa con lexus đậu ngoài cửa vài lần vào cho em nó nghe thấy !

Posted via Mobile Device

hix em rút con Nokia 1200 rồi lóe đèn sáng mấy lần mà em nó ko ý kiến gì.hay phải rút con tông Vẹc sa xì ra quạt đầu thằng người yêu nó thì mới có hiệu quả nhẩy?

poison071089

hix em rút con Nokia 1200 rồi lóe đèn sáng mấy lần mà em nó ko ý kiến gì.hay phải rút con tông Vẹc sa xì ra quạt đầu thằng người yêu nó thì mới có hiệu quả nhẩy?
Hỏng rồi , rút đến 1200 ra lóe đèn mà em nó vẫn không ý kiến ý cò gì ! Thế em này cũng tầm dùng 1110i rồi chứ chả chơi !
Khó chơi đây!

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
dạ em cao gần 1m7 nhưng thằng ku kia nó cỡ hơn mét tám gần mét 9 hix :(
anh đứng ngoài cổ vũ thì...huề :(( tưởng bác nhảy vào giữ thằng khỉ đột dùm em để em nắm tay con nhỏ :((
Nói nó thằng nào đi qua lọt cái cửa 1,8m mà không khom người thì hảy nói chuyện...b-)

Vậy phải học cách đánh tín hiệu "mọt" em nó mới hiểu..chứ nhá nhá nó tưởng thử đèn flash :D

NokuaN70

Well-Known Member
Cuộc đời là một chuỗi bất công dài vô tận, hix hix hix, kẻ ghiền công nghệ thì kg có xiền mua dế xịn ngâm kú, kím dế cùi bắp ngâm xong quăng, còn có kẻ chả biết tí gì về điện mà lại chơi một lúc 3 con hàng xịn để dành nghe nhạc aaaahhhh nhục qué. Mai mua vé số mới dc, trúng độc đắc làm phát hoành tráng luôn. Này thỏ HÃY ĐỢI ĐẤY!!!!
Posted via Mobile Device

poison071089

Bác cứ vé số hay lô đề thì cuối cùng còn không có lởm mà ngâm cứu !
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Bác cứ vé số hay lô đề thì cuối cùng còn không có lởm mà ngâm cứu !
Posted via Mobile Device

Ậy bác cứ bi quan thế, thế bác kg nghe câu Mưu sự tại nhân, Hành sự tại thiên. Thêm câu này đúng ý tui này: Nhân định thắng thiên àh? Kg tu thì làm sao thành Phật dc bác.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.