• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

tubua

Em đang dùng dopod 818pro . Mới dùng thì cỏ vẻ hơi chậm nhưng khi Overlock lên máy chạy nhanh phè phè và rất luột. Loa ngoài đúng là hơi tệ thật! hehe

silent_hill_hp

Đang dùng 1 con O2 neo thấy khá ổn. Chậm một tý nhưng nói chung tính mình kiên nhẫn nên không vấn đề gì :D

bkav3003

mình có 1 con o2 2i con này tốc độ nhanh chỉ mỗi tội là chạy WM2003SE.nếu là WM5 thì hoàn hảo

anhmmoj

BA vẫn là lựa chọn số 1 của mình. Mình cảm thấy rất ưng vì nghịch nó không sợ....chết :D

duongtrung

Vừa cho con O2i "đi về nơi xa", rước em Exec về màn hình VGA ==> sướng, nhưng mỗi tội 64Mb ==> chán. Rước thêm em O2S up lên WM5 (giao diện WM6) ==> xài quá phê!

longcomit

Mình xài MDA Pro! Thuộc dòng HTC Universal! Mong được làm quen với các bạn có cùng loại PPC! :))

Mình cũng đang xài con MDA Pro. Rất hân hạnh làm quen với Yingzhou :)
Nhân tiện hỏi luôn: Yingzhou dùng được bao lâu rồi, có nhiều lỗi ko ?

silentoftime

mình dùng con mini , nhưng chỉ thây hay ở khoản chọc ngoáy phần mềm , còn SMS và thoại vẫn xài con 6 béo tiện hơn nhiều , 2 tay 2 súng :D

tmk234

em newbee trước dùng con O22 giờ chuyển qua O2miniS, sao nó chạy chậm như 1 con rùa -__-

hieutt81

- đang dùng O2s và Atom, ko bầu cho cả hai được
- O2s vừa rẻ, vừa chạy được, chỉ mỗi tội to với chụp ảnh kém. Chức năng chẳng thua quái gì những con mới bây giờ

Tuan1412

đang dùng 3 con :eek:2s,orbit, exec con nào cũng kết chả biết bình chọn cho con nào nữa,mỗi con thích 1 kiểu o2s thì bộ nhớ lớn chạy đã,orbit nhỏ gọn tôc độ khá nhanh,màn hình tuy nhỏ là qvga nhưng đẹp tuyệt,có gps,có chuột ảo,nhưng phải nói kết nhất vẫn là exec màn hình vga,tốc độ nhanh,có bàn phím âm thanh hay nhưng 1 nhược điểm là bộ nhớ con này ít quá cài nhièu vào đầy hết cả,o nhiều như con s cài thoai mái luôn
tuy vậy vẫn bình chọn 1 vé cho exec

duythuytien

Bạn PhamThanhDat hãy xem lại các bài của các anh em khác nhé. Không biết tôi mới hỏi, nếu bạn là người hiểu biết không hướng dẫn anh em thì thôi, đừng xóa bài của thành viên như vậy không hay đâu! Trân trọng.

Bạn PhamThanhDat hãy xem lại các bài của các anh em khác nhé. Không biết tôi mới hỏi, nếu bạn là người hiểu biết không hướng dẫn anh em thì thôi, đừng xóa bài của thành viên như vậy không hay đâu! Trân trọng.

Bạn vui lòng xem lại chủ đề của topic này, đây là chủ đề Bình chọn chứ ko phải Thảo luận bạn nhé, các thành viên vào đây chỉ làm mỗi một việc là bình chọn và nói vài câu về ưu nhược điểm của máy mình đang dùng thôi! Còn việc thắc mắc về máy thuộc dòng nào thì đã có topic Thảo luận về các sp PPC của HTC, nếu bạn muốn tìm rom cho zinc thì bên box rom đã có topic Thắc mắc yêu cầu về rom và Link tải rom cho tất cả các dòng PPC (trong đó có rom của zinc), có thêm một topic Hướng dẫn uprom cho zinc bên đó luôn! Vậy thì mình xin hỏi bạn: bạn post bài vào đây là đúng hay sai?

fogree

em bé của mình là bé DeLL AXiM x51, thua X51V, ko wifi đc, ko chụp hình đc.. nhưng mình thấy cũng khá ổn, mấy chức năng kia ko có cũng đc bởi vì nếu có thì cũng ko bằng laptop hay PC , chụp hình thì cũng đâu có đẹp bằng đt hay máy ảnh đâu nè.. kekekekeke

chuyen

Tôi đang dùng O2 mini, được cái nhỏ gọn, tốc độ khá, sóng ổn định, nhược điểm duy nhât storage hơi nhỏ, bù lại phải mua cái thẻ SD 2G thì lưu trữ cũng thoải mái.

Status
Không mở trả lời sau này.