• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

huakiller

mong các anh em giúp mình có cái máy M600 mở ra thì nò để dòng HTC innovation mà không có bản tiếng anh (tiếng pháp mới đau ) mình muốn up lại rom bản tiếng anh mong anh em có rom thì up lên cho mình cám ơn hay cho biết nó thuộc dòng nào cũng được hx hx

hoanglong1990

Mình đang dùng HP rw6818 tương tự HP rw6828 chỉ mỗi tội không có Wifi thôi.Thế cũng đủ lắm rồi.

ndb0903401104

các bác cho em đú tý:p
EM đang dùng T-mobile MDA Vario, up rom TNT 5.0 OC 286:O, chạy vù vù:))
Mỗi tội hao pin:((

anhmt

Em là O2 Neo xin chào các bác, trước em dùng IIs, thích Exec mà thấy nó to quá, hic hic! Dùng O2 Neo đuợc cái là up rom vô tư, ko sợ die, dễ up mà kó die. Đang ngắm nghía con Flame mà thấy nhiều người kêu ca về nó quá

DonMetal

Neo của em thế mà chết đây..cắm sạc qua đêm như thường ngày của 5tháng về trước thôi, thế mà ra đi không một lời trăn trối...
Vừa đổi sang Atom life. nghe bảo dễ chết khi up iếc, máy em hiện tại up 4-5 lần, may chưa chết.!
Chạy nhanh lắm ah, mà pin vẫn okie như Neo(kém tý ty) mới ác chứ!

elmi

Đã sử dụng Atom. Hiện đang sử dụng Neo - Prophet. Xin được giao lưu

teddybearvh

Mình mới mua con O2 Stealth đươc gần tháng

Xài thì mình thấy khá ổn ( tốc độ khá tốt , âm thanh hay ) nhưng mà cái Pin của nó chán quá đi , mình đã đổi qua cục pin thứ 2 rùi mà vẫn thấy tệ lắm

Mà không biết hãng O2 có còn support cho dòng này nữa không , thấy sao lâu lắm rùi mà vẫn không có bản upgrade rom nào hết

ronie

Đang dùng Tmobile MDA Vario - chạy Wm06 của octavoi. Quá ngon miễn chê! không phàn nàn nhưng có tiền sẽ chiến 1 chú Trion hoặc MDA Vario II. :)

Chúc anh em luôn vui!

punkarito

Lúc trước dùng o 2 mini rồi 1 ngày tháng 8 bổng ra đi theo tiếng gọi Cướp Cướp giờ mới tậu lại Cingular 8525. Mà sao dòng máy này ít người dùng quá, cũng vừa up lên WM6 tháy chạy mướt quá trùi, WiFi ổn định ... nói chung là tốt quá mà sao mọi người lại có 4,4% huhuhuuu

kien_nn

Mình mới chuyển sang Universal từ e Treo 650 sau một thời gian dài gắn bó, cảm nhận đầu tiên là rất tuyệt, đặc biệt là sau khi tham khảo kinh nghiệm của các thành viên PDA Việt, rất mong đc sự chỉ giáo thêm từ các cao thủ. Mong ngày có thể down đc soft từ download system.

dinhnn

số là thế này

em đã xài qua o2mini, exec, o2s, atom exec rồi cuối cùng chọn được dopod818pro.

em thích uprom mới, lúc trước xài mini là thấy ổn định nhất nhưng lại hỏng đủ mạnh để có nhiều rom, qua exec thì mạnh nhưng hỏng có nhiều rom và kích thước bự quá. Cuối cùng dừng lại ở con 818pro vì có rất nhiều rom để up rất vui và kích thước cũng vừa phải.

nhưng số là con này của em mới vừa vào nhà thương điên vì nó bị mát nên bây giờ đang tìm một con nào có nhiều rom, kích thước không quá lớn và điều quan trọng là giá không mắc quá.

Có sư phụ nào rành và xài nhiều có thể tư vấn dùm em không.

hỏng lẽ lại xài lại dopod 818 nữa (neo)

cảm ơn nhiều

hakkinen

số là thế này

em thích uprom mới, lúc trước xài mini là thấy ổn định nhất nhưng lại hỏng đủ mạnh để có nhiều rom, qua exec thì mạnh nhưng hỏng có nhiều rom và kích thước bự quá. Cuối cùng dừng lại ở con 818pro vì có rất nhiều rom để up rất vui và kích thước cũng vừa phải.

nhưng số là con này của em mới vừa vào nhà thương điên vì nó bị mát nên bây giờ đang tìm một con nào có nhiều rom, kích thước không quá lớn và điều quan trọng là giá không mắc quá.

cảm ơn nhiều
Exec cũng có nhiều ROM lắm chứ bạn, đâu phải là ít, đợt này còn đang có quả up lên 128Mb nữa, cứ gọi là đỉnh của đỉnh. Nếu được bỏ phiếu nhiều lần thì sẽ dành tất cho Universal, vì đơn giản mình dùng nó và thấy nó quá tuyệt

linhquangtri

Nói chung dòng điện thoại nào củng có sư dụng qua,
Đầu tiên là s40 đến là s60 tiếp là S6 UIQ , s6v3 và bây giờ là Windowns Mobile dùng con UNI nói chung là củng tạm được ah.

horkbajir

số là thế này

cảm ơn nhiều

Exec thuộc loại nhiều ROM nhất, thích hợp cho những người thích vọc ROM mà bạn

colorof9

Trước đây mình theo duổi em SE p800-900-990, giờ mới chuyển sang WM với em HTC Touch Dual, nghe nói là Niki.
Vì là lính mới trong WM nên cảm giác nhiều khi không tiện dụng bằng SE, lấy ví dụ:
Muốn copy môt SDT có sẵn trong phonebook để gửi SMS cho người khác mà ko làm sao paste vào được phần soạn thảo SMS. Các cao thủ có cao kiến gì thì cho em với. Cảm ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.