• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

Huycl2507

Đang dùng MDA Pro. Có cách nào tháo bàn fím ra để thay vị trí của nút y và nút z ko nhỉ

Cái này lúc trước thấy đọc ở cửa hàng nào đó có cách thay đổi vị trí của y & z đó.Bạn ra các cửa hàng hỏi thử xem nha:D
Đầu tiên là Mini(tổng cộng 4 con:D) -->Atom-->Neo-->bây giờ là Exec: xài quá Good nên chưa có ý định đổi nữa:))

osengine

khiếp thật ,dạo này dân mình toàn dùng HTC universal hay sao ấy nhỉ ,dòng này quá đỉnh mà,còn cái chụp hình là nó chưa khắc phục được ,có 1.3 ,thế mới buồn chứ

Wasimodo

E dùng ETEN M500 , tuy nhiên cái dòng này phiền phức quá , up lên WM 5.0 là sinh ra bn lỗi lặt vặt ... mà chẳng nhẽ dùng WM 2003 mãi !

Trước đây xài O2S with WM2005, kô có gì phàn nàn, tuyệt, nhưng vì muốn tìm mấy nhỏ hơn và kô wifi do kô có nhu cầu wifi ở PPC nên chuyển wa Eten M500, cũng kô có gì phàn nàn trừ cái rom kô public = mấy a O2, chưa up rom được, mấy cái link khó download wá, bạn up rùi ah, nó xài ok kô?:-/

Đang kiếm a nào nghe nhạc hay hay tý chứ 2 a vào rùi cái nào cũng í ẹ, nghe nói MiniS & Cingular 8125 nghe cool hơn.

t_n_minh

Mình đang dùng con Cingular 8525 và thấy nó tuyệt vời lắm, chỉ tiếc màn hình chỉ có 65k màu thôi, nếu được 262k màu thì hay biết mấy. Tuy nhiên mình thấy con này là No.1

hateboy

Đầu tiên mình xài Sphone,tiếp đến là N6510 -> SS A800 ->N-Gage ->N9210 ->N6600 ->N7710 ->P910i ->N6630 ->N6680 -> HP 6315 ->HP 6365 -> HP 6365 mới hơn.Và hiện tại là HP 6365+N 6510,và tiếp theo máy gi là chuyện của tương lai.

Mình muốn tìm 1 con pin to song khỏe,ổn định như HP6365 mà lại chụp hình đẹp,loa ngoài lớn.

Last edited by a moderator:

tuantuti

hateboy, nếu cậu muốn con phone ổn định như HP 6365 thì sao cậu kô mua con HP 6965 đời sau này, chụp hình đẹp hơn con 6365. nhưng theo mình biết, nếu muốn chụp hình đẹp thì ko nên mua PPC, mua SE hay Nokia N73. còn kô chắc phải để các bạn khác góp ý :D

Mình đang xài T-Mobile MDA bản ROM gốc 2.26 của TMo luôn, WA2 và theme crossbow :D

LamAnhThu

Em kết nhất là Universal. Em mua 1 con Exec ở Việt Nam, sau đó ông cậu ở nga xách về 1 con MDA pro Russian thế là em chăn luôn. Hy vọng có một ngày Em chăn được đủ bộ Universal!!!!!!!!!!!!!hihihihi

as08

Con EXEC up rom nguy hiểm lắm hả các bác ?? E nghe nói đã có tool j` chữa bệnh cho nó roài mà ?? Up rom la j` vậy ?? Bác nào supper định nghĩa em cái ??? hehe .. Nhưng em thấy kon EXEC là number one - Cái tên nói lên tất cả ... Bác nào đồng minh vỗ tay nhiệt tình nào !

escaper102

Co' ai biết gì về con Mio A700 không chỉ giùm em với , em chẳng biết nó thuộc dòng nào cả nên không biết tìm thêm thông tin ở đâu nữa

namlt

:-/ Hiện tại mình đang dùng con hp h1910 mình dùng rất tuyệt, nhưng mấy hôm nay nó trở chứng, không khóa màn hình được nên rất nhanh hết pin. Mình định tim bản ROM của nó up lại thử nhưng tìm không ra đành pó tay. Các huynh nào biết chỉ giùm sẽ xin hậu tạ.

abc3650

Em vẫn còn xai O2 mini màu đen .. Mong được giúp đỡ khi cần :) thx all !!

thangmymobi

Năn nỉ ông bà già khô cả cổ mới chịu bán gần cả trăm giạ lúa cho tiền tậu con mini,mừng quá nhưng chưa biết cách xài mong các anh em giúp đỡ cho thằng em nhé.

deadim

trước đây mình xài O2s bây giờ chuyển qua Exec nhưng năng nề quá, có con nào nâng cấp của 02s ko nhỉ

AoI

Lại quay về với Universal rồi
SPV M5000 hình như trên PV có mỗi mình thích dùng thì phải :))

khoiks

trước đây tôi dùng Linux, nay mới đổi sang Atom Exec Dùng WM2005 vọc thật đã. Máy mới nên chưa làm chủ được, chỉ có mỗi câu đánh giá: quá đã. mong các bác đi trước nhiệt tình chỉ dẫn.

P/s: Tỷ lệ Atom và Atom Exec khá cao, nhưng nếu công bằng mà nói thì nó nhờ đến 2 loại... Tuy nhiên dầu sao cũng khả quan hơn, vì một số khác có tới 3,4, thậm chí 5 loại cơ mà!)

khanhgt

Lại quay về với Universal rồi
SPV M5000 hình như trên PV có mỗi mình thích dùng thì phải :))

Hơ hơ em thấy bác bán con Steath để chuyển về Uni mừ ! Nhưng em ko thích Uni lắm vì người em thì nhỏ nên cầm con ý người ta cười chết , có lẽ chỉ kết em Mini S thui vì nó có đủ tính năng mà lại có cả bàn phím thật nữa , chỉ tội vẫn kết kiểu dáng của em Mini hơn vì nó mỏng hơn !:D

tiendat202

hehehehe,từ khi có o2 mình cảm thấy tự tin hẳn!không thằng nào trong lớp dám chê mình nữa,thích thế.cảm on xda2s nhé..........tự hào lắm/

Status
Không mở trả lời sau này.