• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ cho các đời máy S60

Status
Không mở trả lời sau này.

duc86

các bác tải về dùng xong hay dở thế nào thì cho em ý kiến nha
mình sin giới thiệu thêm phần mền này dùng chung được cho cả s8 và s9 nói trung thì dùng được cho hầu hết tất cả máy của NOKIA và cũng không phải kết gprs hay gì cả và muón bản đồ nào chỉ cần vào tùy chọn rùi đăng ký thích bản đồ nào thì đăng chọn bản đồ đó là ok

Chỉnh sửa cuối:

habubi

Còn đây là các ban đồ tp. Mọi người down về mà dùng, đỡ khỏi mất công phải tải qua gprs.

binh02

bạn bung file zip ra rồi dùng chương trình quản lý file củ máy rồi bung ra nhé

hung66000

Em cài lên thấy nó lỗi phông ko biết làm thế nào cả có anh nào chỉ giúp em với .

Bạn down file M gửi ở dưới về giải nén ra đc 2 file FontVn2in1.gdr FreeType.dll bạn copy cả 2 file đó vào máy theo đường dẫn C/System/fonts nếu trong C/System chưa có thư mục fonts bạn hãy tạo mới rồi paste vào nhé sau đó restart lại máy
Tiện thể M up luôn cho các bạn CT emap 2.02 bản full ( Ct của bạn duc86 đưa lên chưa phải bản full )

Chỉnh sửa cuối:

dunggiang

Bạn down file M gửi ở dưới về giải nén ra đc 2 file FontVn2in1.gdr FreeType.dll bạn copy cả 2 file đó vào máy theo đường dẫn C/System/fonts nếu trong C/System chưa có thư mục fonts bạn hãy tạo mới rồi paste vào nhé sau đó restart lại máy
Tiện thể M up luôn cho các bạn CT emap 2.02 bản full ( Ct của bạn duc86 đưa lên chưa phải bản full )

Tôi down cả 2 file của bạn rùi.K giải nén file emap 2.02 thì có 1 file ghi la full nhưng ko có KB nào cả còn 1 file là .Jar thì tôi chắc cài đc.
Còn 2 cái fonts thì cho hỏi đuôi khác nhau thì copy vào C :/system/fonts là đc à hay phải copy vào đâu.Mong bạn chỉ giúp.Tôi mới học cách dùng chưa thạo lắm mong bạn chỉ dùm nha.

hung66000

Tôi down cả 2 file của bạn rùi.K giải nén file emap 2.02 thì có 1 file ghi la full nhưng ko có KB nào cả còn 1 file là .Jar thì tôi chắc cài đc.
Còn 2 cái fonts thì cho hỏi đuôi khác nhau thì copy vào C :/system/fonts là đc à hay phải copy vào đâu.Mong bạn chỉ giúp.Tôi mới học cách dùng chưa thạo lắm mong bạn chỉ dùm nha.

Bạn chỉ cần copy vào C :/system/fonts là đc . Nhớ cài xong phải restart lại máy

thanhlong20

mấy anh ơi sao em cài vào nó không hiện chử tiếng việt mà ra ô vuông không à

habubi

mấy anh ơi sao em cài vào nó không hiện chử tiếng việt mà ra ô vuông không à

Thì máy bạn bị lỗi font TV chứ sao. Tốt nhất là khi cài bạn chọn TV không dấu ấy. Cái vụ font TV này lằng nhằng lắm.

Còn đây là các ban đồ tp. Mọi người down về mà dùng, đỡ khỏi mất công phải tải qua gprs.
bạn ơi cái này dùng được cho 7610 ko vậy bạn.mình tải về mà sao ko dung được bạn chỉ mình cách xài được ko?thank bạn trước nha

habubi

không biết cái này có dùng được cho O2mini không ban

O2mini thì cái này ko sài được. Bạn dùng Vietmap đi. Đủ luôn.

bạn ơi cái này dùng được cho 7610 ko vậy bạn.mình tải về mà sao ko dung được bạn chỉ mình cách xài được ko?thank bạn trước nha

Bạn down vệ giải nén ra rồi cop file của nó vào thư mục cài đặt emap trên điện thoại ấy (dùng phần mềm quản lý file như fexplorer vào ổ E:\system\apps\xxx. XXX là thư mục cài đặt emap)

giacay

thanks vì soft quá hay, nhưng ko hiểu khi cài nó tạo thư mục ở đâu để copy file bản đồ mà tôi tìm mãi ko thấy chứ cái e:\system\apps ko có thư mục nào của emap

habubi

thanks vì soft quá hay, nhưng ko hiểu khi cài nó tạo thư mục ở đâu để copy file bản đồ mà tôi tìm mãi ko thấy chứ cái e:\system\apps ko có thư mục nào của emap

Nó ko phải tên là emap đâu mà nó toàn là chứ và ký tự linh tinh thôi. Bạn phải vào từng cái folder một, tìm xem có cái folder nào có file emap thì đúng là nó

trudzu

tôi mở Emap ra và chọn các mục nhưng nó báo là "chưa có thông tin", tính sao đây các bác

habubi

tôi mở Emap ra và chọn các mục nhưng nó báo là "chưa có thông tin", tính sao đây các bác

Bác phải copy data của nó vào chứ. Đọc kỹ trong topic này, mình đã có hướng dẫn cụ thể rồi.

liketechnic

Bạn phải mở chương trình lên vào Menu chọn [Lựa chọn]xong rồi chọn Mở bản đồ, trong đó bạn chọn bản đồ TP.HCM hay HN,...

Status
Không mở trả lời sau này.