• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ Emap 2.0

thanhtungsx

Cập nhật thêm các thành phố Huế , Đà Nẵng , Đà Lạt, Côn Đảo , Buôn Mê Thuộc . Chúc các bạn zui zẻ :)

Chỉnh sửa cuối:

bestgames

Member
Bạn ơi có bản đồ TP.Quy Nhơn không cho mình xin 1 cái vì mình không thể tải được mấy cái bản đồ. Nó toàn báo lỗi không kêt nối được.

thanhtungsx

Tại mạng đó bạn , bạndown lại nhé

TP Quy Nhơn chưa có dữ liệu đâu bạn ơi

MinhThang

Manager
Bạn ơi có bản đồ TP.Quy Nhơn không cho mình xin 1 cái vì mình không thể tải được mấy cái bản đồ. Nó toàn báo lỗi không kêt nối được.

Qui Nhơn có chút tẻo cần gì bản đồ nhắm mắt đi cũng tới chỗ cần đến.

Kojiro

Super V.I.P
ack ack sao cài chỉ rõ với mem mới :((

Down cả 2 file về, nhấp vào file part1, extract nó ra, được file cài đặt, lấy file này đem vào máy cài là xong nha bạn (đừng extract file được extract từ 2 file down về nhe)

dracula_bg

bạn xem lại file đi, extract ra mot đống file hình như nó bị bung file jar ra thì phải, bạn up lai cho mình với nhé, mình đang rất cần.

thanhtungsx

Mình chỉ cắt file thôi , để dễ pót trực tiêp ấy mà . Bạn làm như cách của Kojiro thì sẽ được 1 file cài đặt , chúc Dracula vui

dracula_bg

không mình chỉ extract đúng một lần từ file 1 thôi mà, mình cũng biết về vấn đề chia file trong winra nhung mà mình chỉ giải nén một lần mà nó bung ra hết thế nên mình mơi nhờ bạn xem lại xem, bạn có thể up nguyen file dó lên không?

Kojiro

Super V.I.P
không mình chỉ extract đúng một lần từ file 1 thôi mà, mình cũng biết về vấn đề chia file trong winra nhung mà mình chỉ giải nén một lần mà nó bung ra hết thế nên mình mơi nhờ bạn xem lại xem, bạn có thể up nguyen file dó lên không?

Bản 2.2 chỉ có bản đồ cho HN và HCM.

dracula_bg

có cách update thêm các tỉnh thành khác không bạn? nếu có thì hướng dẫn mình luôn nhé.

Kojiro

Super V.I.P
có cách update thêm các tỉnh thành khác không bạn? nếu có thì hướng dẫn mình luôn nhé.

Bản đồ này đã lâu ko có cập nhật và trang chủ cũng ko vào được bạn à. Có lẽ người ta ko phát trển nó nữa.

thanhtungsx

Đúng rồi tác giả của ứng dụng này đã bỏ xó nó , không cập nhật thêm các thành phố nữa vì ko mang lại tính kinh tế cao .

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

Down cả 2 file về, nhấp vào file part1, extract nó ra, được file cài đặt, lấy file này đem vào máy cài là xong nha bạn (đừng extract file được extract từ 2 file down về nhe)

anh nói thế nào ấy , em chả hiểu gì cả, nói kỹ lại tí đi anh, em axtract thi xuất hiện toàn là đuôi gì há , em chả thấy đuôi *jar đâu cả , giúp em đi anh , am mê cái náy lắm:(:)-??

JuRay-Duan

Dùng Pguider đi các bạn, phiên bản mới cập nhật thêm nhiều tỉnh thành nữa đấy, mình dùng thấy rất hay, còn cái Emap này hình như kô đc phát triển nữa :(