• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN ĐỒ EMAP 2.02 FULL ĐÃ XUẤT HIỆN ĐỦ 8 BỘ DATA

gai

Well-Known Member
Lúc trước mình post cái 2.02 full dữ liệu data chỉ dùng được trên dòng s60 nhưng hôm nay đã xuất hiện trên dòng s603rd, dữ liệu gồm 8 bộ data . đây là bản đặc biệt và tương thích hầu hết các điện thoại sử dụng java. Có lẻ là pm mà các bạn đã mong chờ khá lâu. ;)
DỮ LIỆU GỒM: HÀ NỘI, TPHCM, VŨNG TÀU, ĐÀ LẠT, HUẾ, ĐÀ NẴNG, BUÔN MÊ THUỘT, CÔN ĐẢO.
1. Cài đặt: rất đơn giản. Các bạn chỉ việc chép file đính kèm vào thẻ và intall là có thể xài thoải mái. không cần crack, chép data hay tốn tiền tải qua sever cho mệt, ở đây đã có sẵn data.
2. Cách sử dụng: pm này đã quá quen thuộc đối với chúng ta, cho nên mình cũng không cần giới thiệu các chức năng nữa. nhưng cũng nói sơ qua cho các bạn chưa biết cách sử dụng. Đầu tiên các bạn mở pm và vào danh mục lựa chọn để mở bản đồ sau đó tự tìm hiểu thêm các chức năng của nó.
Các phím thao tác:
_ phím 1: phóng to
_ phím 3: thu nhỏ
_ phím 7: điểm đi
_ phim 9: điểm đến

Đây là bản đặc biệt hơn cho nên mình đã thay đổi icon lớn hơn và màu sắc cũng thay đổi, bạn nào không thích thì chỉnh lại nhé. ;;)

View attachment 107763 View attachment 107764
View attachment 107774 View attachment 107766

Link download: http://www.mediafire.com/?etzemkywjlh
Năm mới sắp đến chúc tất cả anh em pv đón một cái tết vui vẻ và hạnh phúc
Bấm thanks nếu bạn thích. :)

Chỉnh sửa cuối:

Em_be_hu

He he, đang kêu ca bên topic viet map là ko có chương trình map offline để sài cho N73. Jo đã tìm dc gòi, thank bro nhiều lắm. Nhưng sao em đơn dc mỗi cài ct ko thôi vậy? Ko có data ah???

Auto

He he, đang kêu ca bên topic viet map là ko có chương trình map offline để sài cho N73. Jo đã tìm dc gòi, thank bro nhiều lắm. Nhưng sao em đơn dc mỗi cài ct ko thôi vậy? Ko có data ah???

nói full data thế thôi chứ có sẳn trong pm rồi ;)
Cài pm xong => mở pm => menu => lựa chọn => mở bản đồ => chọn hanoi.map
Yeah...;)

Posted via Mobile Device

gai

Well-Known Member

Xem trước khi post bài nhé bạn. Mình đã nói rõ ràng phần giới thiệu rồi còn gì.:-??

nhocpro

mình xài cái nì lâu rồi nói chung là rất tiện :D dân tỉnh như mình ra sài gòn học có cái này khỏi sợ lạc đường :D

Auto

Posted via Mobile Deviceco hon 100k sao bac ko uo luon tren pda viet.em dung dt vao web kho down tren mediafire qua.post bai bng dt day

media k phải khó dow mà hoàn toàn dow k dc bằng mobile đâu :(
Pm yaho theking_auto tớ send ngay trong 5s ;)

Posted via Mobile Device

spiderman_anhvu

Xin cám ơn bác chủ topic đã chịu khó sưu tầm cho anh nhé, thấy mọi người phàn nàn cái link down quá, mình góp sức up lên file đính kèm luôn cho tiện.

(Đổi đuôi file .7z thành .rar rồi giải nén để lấy file .jar bên trong nhé)

haiau84

Đây đúng là phần mềm em tìm bấy lâu. Có cái này khỏi sợ bị lạc đường nữa rồi. lần trước tìm hoài cái đà nẵng mà không có.Không biết bản này khác với bản trước như thế nào nhỉ?

MinhThang

Manager
Đây đúng là phần mềm em tìm bấy lâu. Có cái này khỏi sợ bị lạc đường nữa rồi. lần trước tìm hoài cái đà nẵng mà không có.Không biết bản này khác với bản trước như thế nào nhỉ?

Pm đã được chia sẻ bạn chỉ cần cài đặt là sẽ biết, việc gì phải hỏi.:D

phungchiquoc

Chán vãi. Tỉnh miền núi phí bắc không có. Nhiều hôm trèo đèo lội suối lạc đường:D

HTT90

Ủa sao ko có file sis để cài bạn.Mình mới dùng đt nên hơi gà.Mong bạn chỉ giúp.Thanks.

Kojiro

Super V.I.P
Ủa sao ko có file sis để cài bạn.Mình mới dùng đt nên hơi gà.Mong bạn chỉ giúp.Thanks.

Đuôi jar này bạn cài bình thường như file sis thôi, đơn giản lắm.

Auto

Tự nhiên ngồi suy nghĩ tới pác :D
chắc pác vào xplorer và chọn vào nó để setup như sis phại hông?
Nếu trong xplorer thì di chuyển đến file jar đó menu => file => open by system là cài ;)
Posted via Mobile Device