• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN ĐỒ EMAP 2.02 FULL ĐÃ XUẤT HIỆN ĐỦ 8 BỘ DATA

HTT90

Ủa sao mình chẳng thấy đuôi .jar mà toàn thấy .map với .class ko à:((

HTT90

Khi mình down file đính kèm về rồi giải nén ra thì trong đó chẳng có đuôi .jar bạn à.mình ko biết sao nữa.ko có gì để cài hết.hix.

Auto

Khi mình down file đính kèm về rồi giải nén ra thì trong đó chẳng có đuôi .jar bạn à.mình ko biết sao nữa.ko có gì để cài hết.hix.
Thôi thì pm yh đi gửi lun cho nà ;)
Posted via Mobile Device

thanhnam711

down về giải nén đến file jar là đừng giải nén nữa mà copy vô máy rồi chạy thôi.

haovpi

Mình dùng rất OK. Nhưng dữ liệu ko được cập nhật cho lắm. Thanks

tuankien_on

Posted via Mobile Device

chans was ! Khoong cos data haiphongf
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

cupidbaby

Lúc trước mình post cái 2.02 full dữ liệu data chỉ dùng được trên dòng s60 nhưng hôm nay đã xuất hiện trên dòng s603rd, dữ liệu gồm 8 bộ data . đây là bản đặc biệt và tương thích hầu hết các điện thoại sử dụng java. Có lẻ là pm mà các bạn đã mong chờ khá lâu. ;)
DỮ LIỆU GỒM: HÀ NỘI, TPHCM, VŨNG TÀU, ĐÀ LẠT, HUẾ, ĐÀ NẴNG, BUÔN MÊ THUỘT, CÔN ĐẢO.
1. Cài đặt: rất đơn giản. Các bạn chỉ việc chép file đính kèm vào thẻ và intall là có thể xài thoải mái. không cần crack, chép data hay tốn tiền tải qua sever cho mệt, ở đây đã có sẵn data.
2. Cách sử dụng: pm này đã quá quen thuộc đối với chúng ta, cho nên mình cũng không cần giới thiệu các chức năng nữa. nhưng cũng nói sơ qua cho các bạn chưa biết cách sử dụng. Đầu tiên các bạn mở pm và vào danh mục lựa chọn để mở bản đồ sau đó tự tìm hiểu thêm các chức năng của nó.
Các phím thao tác:
_ phím 1: phóng to
_ phím 3: thu nhỏ
_ phím 7: điểm đi
_ phim 9: điểm đến

Đây là bản đặc biệt hơn cho nên mình đã thay đổi icon lớn hơn và màu sắc cũng thay đổi, bạn nào không thích thì chỉnh lại nhé. ;;)

View attachment 107763 View attachment 107764
View attachment 107774 View attachment 107766

Link download: http://www.mediafire.com/?etzemkywjlh
Năm mới sắp đến chúc tất cả anh em pv đón một cái tết vui vẻ và hạnh phúc
Bấm thanks nếu bạn thích. :)

Sao cái này nhẹ thế bạn?Có hơn trăm kb mà đủ cả 8 tỉnh hả?khỏ tin đấy!:-??

gai

Well-Known Member

Thế bạn đã mở bản đồ ra xài chưa,đủ cả 8tỉnh đó bạn, nói chung thì đường phố vẫn đủ không thiếu sót như mấy bản trước. Hàng Việt Nam chất lượng cao mà bạn. Có xài là được rồi khỏi phải thắc mắc.:D

DUCBACLIEU

JAVA nên nhẹ mà bạn ,mình hay đi du lịch nên ....ước gì có đủ tất cả bản đồ số các thành phố ,tỉnh thành VN .Lúc đó chỉ cần cầm theo mobile là đủ Hi Hi Hi

BuuPhucCT

Well-Known Member
JAVA nên nhẹ mà bạn ,mình hay đi du lịch nên ....ước gì có đủ tất cả bản đồ số các thành phố ,tỉnh thành VN .Lúc đó chỉ cần cầm theo mobile là đủ Hi Hi Hi

Thì bác cứ chơi VIETMAP thì có đủ bản đồ của 63 tỉnh thành, đi đâu cũng không sợ lạc hết. Nhưng đương nhiên là nó nặng hơn EMAP nhiều. Được cái này thì mất cái kia thôi.

cupidbaby

Thì bác cứ chơi VIETMAP thì có đủ bản đồ của 63 tỉnh thành, đi đâu cũng không sợ lạc hết. Nhưng đương nhiên là nó nặng hơn EMAP nhiều. Được cái này thì mất cái kia thôi.

uh.dong y voi ban.nhung vm chi dung dc cho may co gps thoi.sorry minh dung mobi nen ko danh dc tieng viet.

Posted via Mobile Device