• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản đồ mmap 1.14 (cập nhật 23.9.2009:))

levuphong

- Cập nhật dữ liệu bản đồ TP HCM, Hà Nội (có sẳn trong chương trình)
- Cập nhật dữ liệu bản đồ Huế, Vũng Tàu
- Sửa các lỗi về chức năng tìm đường

Last edited by a moderator:

mrhadobac

Bản này có full không hay chỉ dùng thủ thôi vậy bác levuphong
Dùng thử 15 lần!

Phần mềm Việt mà nên ủng hộ đi bạn, có 15k bản full ah! Dùng Window 8k nhiều quá rồi nên chắc mọi người nhiễm dùng chùa rồi!

Son_Do

Well-Known Member
15k là chuyện nhỏ nhưng mỗi lần format máy mất 15k mới là chuyện lớn :D

Thì bạn cứ mua lần đầu, như thế là ủng hộ phần mềm Việt rồi. Lần sau thì cứ tải phần mềm về, bung ra lấy cái bản đồ mới, thay vào bản 1.03 cũng là nâng cấp mà:D

nguyendoanto

Thì bạn cứ mua lần đầu, như thế là ủng hộ phần mềm Việt rồi. Lần sau thì cứ tải phần mềm về, bung ra lấy cái bản đồ mới, thay vào bản 1.03 cũng là nâng cấp mà:D
mình tải tất cả bản đồ rồi nhưng mà ko biết cho vào bản 1.03, có thể chỉ dùm mình ko.
cái này dùng chung 01 tài khỏan được đó các bạn, ko nên mua tốn tiền. chia sẻ tài khỏan luôn cho bạn nào ko có nè, đỡ tốn 15k. tk: 841689016642 mk là 123

Posted via Mobile Device

Son_Do

Well-Known Member
mình tải tất cả bản đồ rồi nhưng mà ko biết cho vào bản 1.03, có thể chỉ dùm mình ko.
cái này dùng chung 01 tài khỏan được đó các bạn, ko nên mua tốn tiền. chia sẻ tài khỏan luôn cho bạn nào ko có nè, đỡ tốn 15k. tk: 841689016642 mk là 123

Posted via Mobile Device

Chỉ thay thế được bản đồ HN Và TP.HCM thôi còn các bản đồ khác thì tải về bằng ĐT. Thay thế bản đồ như sau:
- Tải bản 1.14 về bằng PC, nhấp đúp chuột vào file này, sau đó lôi 2 bản đồ HN và TP.HCM ra ngoài.
- Nhấp đúp chuột vào file MMap 1.03 rồi cũng lôi hai bản đồ HN và TP.HCM ra ngoài.
- Bạn đưa 2 bản đồ HN và TP.HCM (mới lấy từ MMap 1.14) vào lại bản 1.03 là xong.

nguyenhoang

MMap rất hay nhưng để dùng cho UIQ phí tiền vì mỗi lần 4mat là lại mất 15k, mà đã dùng UIQ thì 4mat là chuyện bình thường ở phố huyện
biết rằng công sức người viết bỏ ra rất nhiều nhưng 15k thì dể bị dùng chùa, bằng chứng là đến nay em vẫn chưa đăng ký, mỗi khi báo hết hạn là em cứ trả ngày tháng lại thời điểm còn dùng được là cứ thế mà view thôi :))
có lẽ nên down giá đăng ký xuống thì sẽ có nhiều người dùng đăng ký hơn

Nguyen_Minh

MMap rất hay nhưng để dùng cho UIQ phí tiền vì mỗi lần 4mat là lại mất 15k, mà đã dùng UIQ thì 4mat là chuyện bình thường ở phố huyện
biết rằng công sức người viết bỏ ra rất nhiều nhưng 15k thì dể bị dùng chùa, bằng chứng là đến nay em vẫn chưa đăng ký, mỗi khi báo hết hạn là em cứ trả ngày tháng lại thời điểm còn dùng được là cứ thế mà view thôi :))
có lẽ nên down giá đăng ký xuống thì sẽ có nhiều người dùng đăng ký hơn

Posted via Mobile Device

A nguyendoanto đã post bài lấy cái pm này mà ko tốn 15k rồi đây anh. A chỉ cần pay lần đầu gọi là ủng hộ, lần sau làm theo cách của anh nguyendoanto!

nguyendoanto

Mình đăng kí từ bản 1.03 rồi. Nhưng từ đó đến bây giờ up fw mấy bận rồi mà vẫn được không mất thêm tiền nữa. Mà mình dùng sdt khác luôn vẫn dùng được tài khỏan đó. Thử đưa lên xem các bạn có dùng được ko. Riêng mình thì ok. Lạy trời, hy vọng mấy ông mmap đừng mò đến đây hehe

Caohieu88

Chào cả nhà, một người anh rất quen thuộc của chúng ta (người mà ai cũng biết là ai đấy) vừa làm xong bản "Bản đồ mmap 1.14" chạy 200... lần mà không hỏi KKK gì cả và đã gửi cho mình. Bạn nào thích "test thử" thì PM cho mình nhé, mình sẽ gửi linh trong hộp thư luôn. Chỉ có một điều làm mình lo lắng đó là
Tin buồn là hồi 2/9 đi chơi với thằng nhóc lo ẩm nó chen lấn bị móc mất P990i yêu dấu rồi.... nên hết còn tham gia UIQ được nữa hic hic....
... nhưng hi vọng anh sẽ mãi ở bên anh em UIQ chúng ta!

Nguyen_Minh

Chào cả nhà, một người anh rất quen thuộc của chúng ta (người mà ai cũng biết là ai đấy) vừa làm xong bản "Bản đồ mmap 1.14" chạy 200... lần mà không hỏi KKK gì cả và đã gửi cho mình. Bạn nào thích "test thử" thì PM cho mình nhé, mình sẽ gửi linh trong hộp thư luôn. Chỉ có một điều làm mình lo lắng đó là

A cho e thử một phát nào!

levuphong

vậy em mong bác ấy mua iphone cho em học học nhiều tuyệt chiêu :)

nguyendoanto

một nhân tài đã quy tiên. buồn 5p

Posted via Mobile Device

xemdocpda

moi tim mot em p990i xài thử mà ko có ứng dụng nào hết cũng ko biet cài lun bro nào biết chỗ cài chỉ với thứ 2 bàn phím nhựa bị tróc chữ cách khắc phục mong giúp đở cám ơn rất nhiều.

xemdocpda

lính mới mong help

moi tim mot em p990i xài thử mà ko có ứng dụng nào hết cũng ko biet cài lun bro nào biết chỗ cài chỉ với thứ 2 bàn phím nhựa bị tróc chữ cách khắc phục mong giúp đở cám ơn rất nhiều=))