• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản FW Custom đã chuẩn hóa 2.0 - 2.x.x - 2.1 & Các công cụ cần

tiennguyenduc

Chào các bạn, có người ban nhờ minh up cho con ipod touch đang ở FW 1.1.4 lên 2.1, bạn nào có sẳn bản custom 2, 1 của ipod cho mìmh với .Cám ơn trước. Thanks

kythuat

Con ma nhà họ hứa,
Bác sơn đâu mất tiêu rồi, ah các bac cho hỏi, em đang ở FW 1.14 đã unlock, muốn đưa lên FW 2.1 này thì có cần cài bootNeuter và chạy trc khi restore len FW2.1 không?
Thanks

sonpham1102

Con ma nhà họ hứa,
Bác sơn đâu mất tiêu rồi, ah các bac cho hỏi, em đang ở FW 1.14 đã unlock, muốn đưa lên FW 2.1 này thì có cần cài bootNeuter và chạy trc khi restore len FW2.1 không?
Thanks

Cách an toàn nhất là chạy Bootneuter rồi sau đó đưa máy vào iTunes 8.0 trở lên và SHIFT+RESTORE bản Custom 2.1 là OK!
Khuyến cáo là không nên SHIFT+RESTORE lên bản 2.1 gốc vì lại vước vào vòng luẩn quẩn 1600 và lỗi 6 nên lại phải dùng QuickPwn2.1 thao tác Jailbreak 1 lần thì mệt lắm.

tuananh24hp

Chỉnh sửa cuối:

buiminhdung090

ăn ở ko lắm hả, hay là cố ý hại người khác: - Bản FW 2.1 cho đời máy 2G:
thì lại đưa file 3g lock vào, còn 3g lock thì lại đưa 2g vào => :|

nhan37h

bác có fw 2.1 3G w của bác sonpham không cho e với dow bằng lin rapidshare nhé thakk bác trươc nha , e đang rât cần

tuananh24hp

bác có fw 2.1 3G w của bác sonpham không cho e với dow bằng lin rapidshare nhé thakk bác trươc nha , e đang rât cần
Bản world hả bạn? Nếu bản đó thì rất tiếc là tôi không có rồi, vì tôi đang dùng bản lock nên ko down bản world kia.