• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bắn gà trên điện thoại, Game bắn gà 3D for android

hoaduong12

Trong game bắn gà bạn sẽ là người tham gia đánh lại những chú gà đang trong hành trình tiến vào trái đất, công việc của bạn là phải giết hoặc đuổi những con gà đó đi để bảo vệ trái đất của mình.

game ban garena 3d for android
Game bắn gà cho điện thoại

Bạn sẽ sử dụng một máy bay và điều khiển nó để giết những con gà, để qua được màn khác bạn cần giữ được tính mạng của mình, và giết hết số gà xuất hiện trên màn. Cuối từng màn lớn thì bạn cần phải chiến đấu với một con quái vật lớn đề qua màn.

Những phần thưởng xuất hiện trên màn hay những hộp quà bạn nên ăn để tăng số điểm và tăng lượng đạn của mình cho mạnh hơn, giết gà dễ hơn vì những màn sau gà sẽ khó giết hơn.

Dưới đây là một số hình ảnh của game bắn gà for android

Nếu bạn muốn chơi game bắn gà trên máy tính thì các bạn có thể download gam bắn gà về máy tính của mình và chơi gnay bây giờ
Quỳnh Như

HƯỚNG DẪN KỸ THUẬT
Download Game bắn gà 3D for android
Để tải game bắn gà về điện thoại bạn cần kết nối máy tinh và thiết bị android sau đó tải game bắn gà miễn phí về máy điện thoại của bạn

Link app
Mã:
http://download123.vn/game-ban-garena-3d-for-android-25402-download.aspx